Chào các Mẹ!

Hum nay em mạo phép lập toppic này mong các mẹ một lời khuyên, giúp em thoát khỏi mớ bòng bong này

Em quê gốc Lạng Sơn, lấy chồng ở Hà Nội có con trai 4 tuổi. Nhìn bề ngoài ai cũng nói em hạnh phúc. Chồng đẹp trai, làm trong Bộ Giao Thông Vận Tải. Cuộc sống của em từ trước đến nay chỉ biết có chồng. Cơm bưng nước rót lên tận miệng. Lúc nào cũng chiều anh như một đứa trẻ. 4 năm nay bọn em vẫn sống hạnh phúc, nhưng từ ngày anh theo các bạn chơi cá độ bóng đá. Gia đình em rơi vào vòng luẩn quẩn. Dạo gần đây em còn phát hiện trong máy anh có tin nhắn anh nhắn cho bồ. MÀ theo như tin nhắn đấy thì cô ta đã có gia đình. Em đã nói ngọt ngào để anh hiểu, nhưng chỉ được 1 thời gian sau đó anh lại đi thâu đêm suốt sáng. Em chuyển sang chửi bới om sòm. Anh cũng ko thay đổi.

Em thì vẫn rất yêu chồng em. Cứ mỗi lần chồng ra khỏi nhà em đều hỏi đi đâu, mấy giờ về. Những lúc chồng em ở ngoài thì em gọi điện, nhắn tin hỏi. Anh luôn quát em là cùm chân anh ấy, quản lý anh ấy......

Giờ em thật sự không biết phải làm sao để anh ở nhà với em và con. Câc mẹ cho em lời khuyên nhé. ( Em còn điều này thắc mắc nữa. MẶc dù em biết chắc chắn chồng em có bồ nhưng mỗi lần đi thâu đêm hoặc có lần đi mấy hum mới về, nhưng cứ hễ về đến nhà là anh đòi hỏi em quan hệ. Em từ chối thì anh vẫn kiên quyết đòi bằng được. Em thật sự không hiểu như thế là thế nào nữa)

Theo các mẹ thì chồng em còn yêu em nữa không?(