Chào các mẹ,

Không biết liệu topic của mình có bị ném đá dữ dội không nhưng mình tìm hoài mà không thấy topic nào giống thế này để chia sẻ cả. Nếu mẹ nào biết topic tương tự thì giới thiệu cho mình biết để khỏi làm loãng forum với nhé, còn nếu không thì mình xin lập topic này để chia sẻ với các mẹ có hoàn cảnh tương tự.

Đó là lý do mình lấy nick là forbidden_happiness (hạnh phúc bị cấm). Mình và người yêu hiện tại, nói thẳng ra là ngoại tình với nhau khi vẫn còn chung sống với vợ/chồng tại thời điểm đó. Nhưng không biết có phải là số phận không, mà chỉ sau đó không lâu, vợ của anh ấy đề nghị chia tay vì cả 2 sống với nhau không có cảm xúc. Ngay sau đó mình cũng phát hiện ra chồng mình đã lừa dối trong suốt 1 thời gian dài mà mình không biết (liên quan đến kinh tế), thế là cũng chia tay nốt.

Rồi mình và anh ấy đến với nhau, cũng trải qua nhiều sóng gió lắm (bao gồm cả chuyện mình phát hiện anh ấy không chỉ ngoại tình với riêng mình - khi vẫn còn chung sống với vợ) nhưng đến bây giờ thì trời yên biển lặng và rất hạnh phúc.