Buồn quá các mẹ ah, hôm nay thứ 6 ngày 13 có khác . mới sáng ra đã chán rồi.Em chán lắm, vợ chồng em lấy nhau được gần 3 năm rồi. Chồng em cũng hay đánh em, nhất là ngày bầu bí, có lần còn đánh chảy máu mồm, em tức lắm, chán lắm ý. nhưng thương con trong bụng nên cứ nhịn.

Từ ngày lấy nhau đến giờ cãi nhau thì liên miên, tuần nào cũng cãi nhau ấy ah. em thì bị chồng đánh cũng đến trên dưới 20 lần rồi ( gọi là đánh nhưng là tát 2-3 cái, đau thì ít mà tủi nhục thì nhiều ), sáng nay cũng vừa hục hặc với nhau rồi lại tát em, em điên quá cũng xông lên đánh lại, mặc dù ko ăn thua, chỉ như kiến đá voi.

Nghĩ mà thương con gái nhìn thấy cảnh đấy quá, chẳng muốn vậy đâu thế mà nó vẫn xảy ra.

chồng em thì chửi em rồi nó em cút khỏi nhà anh ta, mẹ chồng thì bảo ko được làm như thế, chồng có thế nào thì cũng ko có chuyện được đánh lại chồng, hàng xóm người ta cười cho.

Em thì nghĩ bố mẹ em sinh ra em rồi cho đi lấy chồng ko phải để cho chồng thích chửi thì chửi, thích đánh thì đánh, hơn nữa em ko phải đứa ko biết điều, ko biết suy nghĩ nên em bảo mẹ chồng là từ nay mà chồng em mà đánh thì em đánh lại cho mà biết : bị đứa khác đánh nó như thế nào.

Em đang chán quá, lại thêm chuyện đi xem tử vi với xem bói các thầy đều bảo vợ chồng bỏ nhau.

đầu em đang rối bời lên chẳng thiết làm ăn, suy nghĩ gì nữa cả, lên đây trải lòng cho bớt buồn. mong được chia sẻ cùng các mẹ!