chuyện gd em buồn lắm các chị à. Chồng em nghiện ma túy vừa đi cai được 1 tháng chưa về. Em mới về làm dâu được 1 năm, thời gian trước khi chưa lấy chồng, em được bố mẹ chồng hiện tại rất quý, luôn vun vén cho em với con trai ông bà dần dần chúng em cũng có tình cảm với nhau, và đám cưới được diễn ra nhanh chóng. Bố chồng em là 1 cán bộ nhà nước đã nghỉ hưu (trước đây ông là thầy giáo dậy văn, đã từng làm nhiều chức vụ quan trọng trong tỉnh) mẹ chồng cũng là cán bộ nhà nước có tiếng. Em rất hãnh diện và tự hào vì mình được làm dâu trong 1 gia đình nề nếp. E là 1 cô gái vụng về không biết nấu ăn chính vì vậy khi về sống với gd chồng gặp khá nhiều khó khăn. Thời gian này em ở nhà trông con chồng em đi cai nghiện chưa về, ngày ngày em ở nhà trông con, bố chồng chăm sóc cây cảnh vườn tược suốt ngày kêu đau mỏi, rồi ông nhờ em bóp vai em coi ông như cha ruột nên em thấy ông đau mỏi cũng sót, "được đằng chân lân đằng đầu" bóp vai rồi ông lại đòi massa, ông ngồi vào lòng em, đầu tựa vào ngực em, bảo em massa ngực cho ông, em sợ lắm các chị à rồi ông vào giường nằm xuống bảo em nhổ lưng cho ông. Chuyện chỉ có thế thôi thì đã không suy nghĩ nhiều nhưng mấy hôm gần đây ông cứ sai em massa,xoa ngực rồi tẩm quất, nhổ lưng. Em sinh mổ nên bụng em có vết sẹo ông bảo "vạch ra cho bố xem vết sẹo của con như thế nào?". Em hoảng quá các chị ơi, cho e lời khuyên với.