Mình mới lâp gia đình được khoảng hơn 2 năm, nhưng có rất nhiều lúc mình cảm thấy tủi thân và chán chồng khi thấy cuộc sống quá nhàm chán. Nhất là lúc sau sinh bé đầu lòng. Chồng mình đợt này làm cùng anh chồng do làm ăn không gặp nên cũng ở nhà suốt. mình đi làm từ sáng đến tối về lại con cái rồi cơm nước, cơm xong chồng mình lại tót lên ngồi chơi máy tính. Hai mẹ con cứ ngồi dưới nhà chơi với nhau và xem TV đến khoảng 9-10h lúc nào con buồn ngủ thì lên đi ngủ. Chồng mình chơi đến khoảng 12h xong thì cũng đi ngủ. NGày này qua ngày khác cứ như vậy. Đôi lúc mình muốn tâm sự cũng ko thấy có time mà nói chuyện nên nhiều lúc mình cũng cảm thấy tủi thân lắm, có lúc mình nhắn tin cho chồng mình nói là mình cảm thấy nhạt nhẽo và không thấy có hạnh phúc và có cảm giác như tình yêu chồng mình dần giảm đi và cứ như kiểu chồng chán vợ ấy thì chồng mình lại nhắn tin lại bảo vợ lại thế rồi, suy nghĩ linh tinh, không yêu vợ thì yêu ai. Xong chồng mình sửa được vài hôm xong lại đâu vào đó. Chán!!! Vợ chồng mới cưới và mới có 1 mụn con mà đã thế này thì ko bít sau này thế nào nữa. Có ai giống mình không và có cách nào giải quyết không tư vấn giúp mình với