Có bác nào ở nhà chăm con giống em hok? Cưới được 4 tháng em cấn thai .Sinh xong kutin giờ 20 tháng .Công việc hằng ngày như được lên lịch sẵn. Thấy mấy chị em sáng đi làm chiều về đón con , hạnh phúc gì đâu.Nhìn lại mình chán không thể tưởng. Suốt ngày quanh quẩng với tả sữa, con tè, con khóc....và còn hàng chục chuyện 0 tên khác. Cái phòng mới lau dọn thằng con lại bày ra đó.Mới có 1 thằng ku thôi mà nó quay mình như chong chóng.Chắc em chã dám sinh nữa quá các bác ah!:Sad:. Nhớ lúc mới cưới em hiền như ma sơ ấy, ăn nói đứng ngồi dịu dàng .Giờ được mụn con chồng em bảo "em giờ như sư tử hà đông ấy" Các bác có thấy ức dùm em không chứ , nào phải lỗi tại em. Có thằng ku em muốn hiền cũng chẳng hiền nổi. Nấu nồi cháo thơm phức ngon không cưỡng nỗi vậy mà ăn được vài muỗng ép cỡ nào cũng khóc la ăn vạ .Vậy chứ ăn vặc là khỏi chê .Còn lỳ thì không thể tả nổi. Phải dùng đủ biện pháp, mềm mỏng dịu dàng, đến hâm dọa ,khẽ tay, tét mong được lúc đó rồi đâu lại vào đó.Riết rồi em chở nên khó chịu ,dữ tợn trong mắt chồng con:Crying:

Em bảo con nó lười ăn quá hay mình gởi nhà trẻ biết đâu thấy đông vui con lại chịu ăn. Còn em thì đi làm có đồng ra đồng vào cũng đỡ .Chồng đồng ý mừng hơn trúng số .lật đật kiếm trường, xin hồ sơ. Vậy mà được 2 ngày chồng em đến bên thỏ thẻ" hay là thôi em ah con nó còn nhỏ gởi thấy tội quá, nhà trẻ 1 lớp mấy chục đứa sợ cô giáo lo không xuễ .Vậy là bao hy vọng tan biến , em lại trở về với mớ sữa tả.Dù thích đi làm , thích đây đó lắm mà thôi vì con vậy:Kiss: