Minh chao cac mẹ ! Trong lúc lang thang trên mang mình tim EQ giờ minh đang rất bối rối mong mọi người cho minh 1 chút lời khuyên. Mình và ck lấy nhau được 11 năm rui. hiện tại minh có 2 bé 1 trai 1 gái và đang mang thai bé thứ 3 được 6th. Minh phát hiện ck mình đang ngoại tình tư tưởng mình rất đau khổ và dằn vặt. Mình có nc trực tiếp với ck nhưng ck chỉ lặng và sau đó chỉ nt cho mình, ck tìm mọi lý do đe đổ lỗi cho minh. Mình có hỏi thế từ trước đến nay ck có yêu vk 1 chút nào ko? Ck ko nói gì ? Mình cũng nt nói chuyện với bé kia. Bé kia bảo mình là từ trước tới giờ ck mình ko hề có tình yêu với mình . . Bé đó cũng chỉ là người trong game mà ck minh quen, qua tìm hiểu được chút ít be đo trẻ đẹp. Sau nhiều lần nt nói chuyên với ck thì ck bắt minh chọn 1 là để ck chia sẻ tình cam với cô bé đó trong game va ck cũng sẽ chia sẻ tinh cảm với minh khi ở ngoài đời thực. 2 là ko gì hết đường ai nấy đi. Thực sự minh rất đau khổ va vì vẫn yêu ck nhiều thương các con con nhỏ nữa nên mình chấp nhận điều kiện 1. Nhưng từ hôm minh nói minh chấp nhân thì ck minh khác hẳn lạnh lùng thờ ơ vk luôn. Đối với 2 bé nhà minh thì vân nt vân quan tâm va yêu chúng nó! Vk ck minh đã ko nc với nhau từ lúc mình phát hiện ra đen giờ. Mình đã suy nghĩ rất nhiều, mình thực sự cần ck cần bố cho các con của minh. Giờ minh rất muôn niu keo ck quay về. Trong vấn đề này minh cũng là người có lỗi khi có bầu tính tình thay đổi hay nhõng nhẽo cáu gắt ck thì đa đi làm mệt nhọc lại ko được vk quan tâm dần dần cũng chẳng muốn chia sẻ với vk nữa mà đi chia sẽ nói buồn hay niêm vui với cô bé kia. Tối qua minh đã xin lỗi ck về vấn đe nay va cũng hỏi ck điều ck cần bây giờ là gì ? Cô bé kia có gì đê ck hp đêm vay ck nói đê vk sửa. Ck vẫn ko nói gì? Mình đã xin ck 1 yêu cầu cuối là mỗi tối đi ngủ hãy ôm 2 mẹ con va sáng dây thơm 2 mẹ con, và làm đến lúc mình đe thui ck minh cũng đồng ý nhưng theo kiểu gượng ép đo. Mình bao ck ước gì lúc nào cũng như này ko phải tỉnh dậy vi chi trong bong dêm vk mới đc ôm ck đc cảm nhận là ck của vk con khi thức dậy ck biên thành 1 con người hoàn toàn khác nên em ko muôn tỉnh dậy chút nào