Mình hỏi ra đây không phải vì mình mắng quát cha mẹ ruột mà chỉ vì mình muốn tìm thử xem đã có bao nhiêu người từng nặng lời chửi cha mắng mẹ mà thôi.Lần trước có lần xem truyền hình mình thấy co6 ca sĩ ấy nói rằng đã hơn một lần nặng lời với mẹ nên giờ hối hận lắm.Còn các chị thì sao,hãy chia sẻ cho nhau thử xem.

Mình thì từ nhỏ cho tới giờ đã có chồng có con nhưng mình vẫn chưa một lần nào nặng lời quát mẹ ruột cả.Không phải nói mình tốt chứ thật là như thế,mình đã tự kiểm điểm rất lâu rồi mới dám nói ra thế này,mình chưa từng nói nặng lời với mẹ ruột một câu nào cả,dù cho mẹ có là người sai đi nữa thì mình vẫn cứ thế không nói gì cả,dù mình có ấm ức đến đâu thì mình cũng im lặng không phải vì sợ hãi mà chỉ vì mình không có khả năng xúc phạm tới mẹ,dù mẹ có làm vở món đồ mình thích nhất thì mình vẫn tươi cười dù lòng hơi buồn nhưng mình không thể nào nạt nộ mẹ được mình không có khả năng làm điều đó,đối với mình điều đó nó còn khó hơn là leo lên trời nữa.

Mình có quen một người bạn,bạn ấy từng nói một câu với mẹ của bạn ấy là "sao bà ngu thế?"nguyên nhân chỉ vì mẹ bạn ấy bán cá bị người ta gạt nên bán ở giá thấp hơn so với hàng xóm thôi.Chỉ đơn giản thế mà chửi mẹ ruột là NGU.Các chị nghĩ sao?

Còn các chị thì sao có thể chia sẻ cho mọi người biết hay không?