Thật xấu hổ vì em phải tạo nick mới để kể chuyện buồn của em với các mẹ, vợ chồng em đểu tốt nghiệp ĐH, chồng em đã có bằng master, giờ ra làm kinh doanh. Em ở nhà chăm con từ hồi sinh bé. Bt nếu ko có chuyện gì xảy ra thì vợ chồng em vẫn vui vẻ, tình cảm, nhưng có bất cứ bất đồng gì thì em chịu trận đủ, anh ấy chửi em rất nặng lời, nào là đồ ngu dốt, ngu như con lợn...loại nọ loại kia. Em buồn lắm nhưng gd cứ động viên là nó nóng xong rồi lại thôi nên em vẫn cho qua hết...Có lẽ vì anh ấy làm kinh doanh nên ăn nói ngày càng chợ búa. gần đây anh ấy bắt đầu tao mày với em, em choáng lắm, anh ấy hất cả bát mỳ em đang ăn xuống đất, đổ tất cả đồ ăn trong tủ lạnh vào nhà vệ sinh bảo mày vào đấy mà ăn...mặc dù lý do là em đi chợ về muộn mấy phút, a ấy phải đứng ngoài chờ...cao điểm nhất là 2 tuần trưóc em làm hỏng cái đt trị giá 3tr( có thể sửa đc), rồi hôm qua em đi làm va vào xe khác, phải đền 800ng, anh ấy phải ra giải quyết, anh ấy ko cần biết em có bị đau hay làm sao ko, ra đến nơi là anh ấy chửi em, rồi gq xong, anh ấy bỏ đi luôn, ko cần biết em thế nào, chiều về em đi chợ, anh ấy ở nhà xé nát cái áo của em, em hỏi sao anh lại xé áo của em hả, anh ấy bảo "hả cái con C...tao đây này", em bảo "anh nói gì thế", anh ấy bảo "mày cút mẹ mày đi cho khuất mắt tao"....Em ko dám nói câu nào vì sợ to chuyện, hàng xóm nghe thấy thì xấu hổ quá, em đau quặn lòng mà ko sao khóc được....

Các chị ơi, có ai có chồng thô bạo, thiếu văn hoá như chồng em ko, chắc anh ấy giống bố anh ấy, có 5 đứa cháu rồi mà vẫn tao mày với vợ, nửa đêm đánh đuổi vợ ra khỏi nhà, em ko dám cãi chồng chứ cãi chắc cũng đã bị đánh rồi....gd em là gd nề nêp, ko bao giờ bố mẹ em chửi nhau trước mặt con cái, giờ em phải chịu đựng thế này em đau buồn quá, bt anh ấy rất tiết kiệm trong chi tiêu, ko đi nhậu nhẹt, ko gái gú( em biết rõ điều này), nhưng anh ấy rất hay vào các trang web đồi truỵ, tính tình nóng nảy vô cùng, sẵn sàng đánh nhau chửi nhau với bất kỳ ai ngoài đường nếu đụng đến anh ấy, em khoẻ mạnh thì gd vui vẻ, em mà có bệnh gì thì khổ với anh ấy, anh ấy lườm nguýt, mặt hằm hằm, rồi thì muốn sống chết ra sao thì kệ, hồi em ốm nghén bé đầu khổ với anh ấy lắm, ko những ko thương vợ mà anh ấy chì chiết em suốt ngày vì tội ốm nghén, nôn mửa...huhu, nghĩ lại em sợ chửa đứa thứ 2 quá...có ai gặp hoàn cảnh như em ko????