Em buồn lắm các mom ạ.! Mới sinh con chồng thì đi làm xa không về. Nhiều lúc anh chồng có lịch giao hàng ở trong thành phố về trong ngày. Anh chồng cũng không về nhà thăm vợ con hay ăn cơm cùng vợ. Em buồn tủi lắm, dù biết chồng làm rất cực khổ . Nhưng dù vậy cũng nên dành cho vợ con một ít thời gian chứ. Lái xe gần hay xa cũng không về. Con còn nhỏ vợ thì nhớ chồng con cũng vậy. Cứ viện đủ lý do, lúc mới đi làm mình gọi nói thì về 3 ngày mới về. Sau thì 10 ngày. Về thì có một chút thôi rồi sáng lại đi làm luôn cho đến 10 ngày mới về. Mình có nghe mọi người, người thân chồng nói lúc rảnh có ghé về trên nội chơi. Nhưng lại không về nhà với vợ, mình nghe mình buồn lắm. Đó là ba chồng mình nói cho mình nghe luôn đó.. Mình không hiểu chồng mình nghĩ gì nữa. Nhưng chồng mình rất ít nói đi làm cũng không bao giờ gọi về hay nhắn tin cho vợ. Mình lo là chồng mình sẽ có mối quan hệ với người khác. Mình không dám chắc nhưng chồng mình rất thương con trai . Mà cũng không thấy có biểu hiện gì khi bên vợ, mình cũng cảm thấy chồng thương mình. Nhưng mình lại cảm thấy buồn khi chồng vô tâm như vậy. Nên mình nghĩ chồng mình hết thương mình và có lẽ chồng có người mới . Chồng mình mới làm 1 tháng thôi, mình lo là chồng mình đi lái xe đường xa rồi ghé bậy bạ. Chỉ là muốn giữ gìn hạnh phúc gia đình thôi. Chồng càng không về nhà mình càng suy nghĩ nhiều lắm. Mình có nhắn tin nói chồng về nhà vợ con nhớ,. Thì anh chồng nhắn tin nói em để anh làm đừng suy nghĩ lung tung bậy bạ được không. Nhưng buồn lắm các mom ạ. Có ai trong trường hợp em không. Chia sẻ cho em với bớt đi nỗi buồn và tủi thân.