Hôm qua chồng em đi nhậu say về không biết gì luôn. Đúng là cháy nhà mới ra mặt chuột ạ. Chuyện là thế này vừa tức vừa buồn cười các mợ ạ.

Nó say quá nên em tức em chửi nó luôn. Cũng chửi nhiều câu hơi quá đà, hi hi. Xong em thấy nó nhìn em mắt đỏ ngầu. Em tự nhủ, thôi có biến rồi, kiểu gì nó cũng nhẩy vào oánh em hoặc cho em mấy cái bạt tại. Đã chuẩn bị tinh thần né đòn và đập lại nó rồi. Quát luôn " Sao, mày định đánh tao chứ gì? Nhảy vào đây, chấp tất" Nhưng không ngờ.... Đắng mề quá các mẹ ạ. Nó nói 1 câu mà em tê tái cõi lòng. Nó bảo: " Tôi điên đâu mà đánh nhau với khủng long, cô ngồi lên tôi thì dập m* cả xương rồi, đồ béo"

Nói xong nó lăn ra ngủ mà mình thì ko ngủ được. Soi gương thấy kinh khủng thật. Ngót nghét 80kg mà em cao có 1m60. Lúc tỉnh lão chồng cứ xoen xoét, béo ko sao nh lúc say mới lòi ra cái ý chê vợ. Nghĩ cũng buồn, có thời gian làm đẹp đâu. Đẻ xong chỉ được phép ở nhà vì con nhỏ không ai trông. Chả biết làm thế nào, sáng dậy sớm chạy trong nhà thì hàng xóm tầng dưới lên phàn nàn vì nghe như động đất. Tập mấy động tác squat với blank cũng chả ăn thua. Phải làm sao đây, buồn quá.