Cm tư vấn cho e với, giờ e mệt mỏi quá chả nghĩ được gì. Chả là tối qua 7h ck e gọi về là đi uống bia, vk cứ ăn cơm trước. E bực mình mới bảo: " E đã bảo a ko về thì phải điện trước, giờ mới điện thì e nấu làm sao dc mà ăn. Thôi a cứ đi đi, vk con ở nhà chết đói cũng được." Thực ra thì e tự nấu cũng được nhưng hơi vất vì con bé nhà e gần 15 tháng nghịch lắm ạ, cm có con tầm này thì biết, nó bò leo trèo khắp nơi, rồi nhà nhiều muỗi nữa. Nói xong e cúp máy luôn. em chán ăn bát cơm nguội xong đi nấu cháo cho con ăn, rồi 2 mẹ con chơi với nhau đến 8h e gọi điện 11 cuộc ck đều ko nghe, 9h e gọi lại thì tắt máy. E vừa giận vừa lo, vì lần trước ông ý về muộn hóa ra bị ngã xe, về chân tay mặt mũi sưng vù ngồi 1 chỗ cả tuần, thế là e gọi cho a bạn ông ý xin sdt sếp ông ý ( vì e biết ck e đi vs sếp, còn vs những ai nữa thì ko rõ). Đây ạ, đến đoạn dại nhất của e đây, ông sếp nhấc máy e thấy tiếng ồn ào, chúc tụng thế là 3 máu 6 cơn nổi lên, e nghĩ mình ở nhà lo cho nó thế mà nó chè chén phè phỡn mãi ko về, e bảo: " Anh ơi anh cho e hỏi anh T nhà e có đi cùng a ko ạ?", ông sếp bảo: "Có đây e". E bảo luôn: " A bảo a T về hộ e với ạ". 1 tí 1 ông khác gọi cho e bảo T bảo e cứ ăn cơm đi, T còn uống bia đã.

Đấy ạ, 1 tí ck e về hùng hổ đòi viết đơn ly hôn, bảo e là tôi chưa bao giờ bị sỉ nhục tàn bạo như vậy, .... các loại.

Haizz, e biết e dại rồi nên im thin thít, ai ngờ ông ý viết đơn thật, nhìn cái đơn rồi nhìn con đang nằm ngủ ngon lành mà e ko cầm dc nc mắt. Rồi ông ý định bỏ đi nhưng e ngăn, thì ông ý ko đi nữa, 2vc nói vs nhau mấy câu rồi mỗi người nằm quay 1 hướng, chắc fai 2,3h sáng mới ngủ.

Nói chung chuyện bé tí thế này bỏ nhau có mà hâm, e cũng biết e làm thế là ko nên, nhưng e buồn lắm. Cm bảo e phải làm j bây giờ?