Vợ chồng tôi cưới nhau từ năm 2011, tính cho đến thời đỉ hiện tại cũng đã gần 4 năm trôi qua. Và kể từ lúc quen biết nhau cho đến lúc cưới nhau là 2 năm, hai năm yêu nhau và chờ đợi nhau với khoảng cách nửa vòng trai đất. Lúc đấy tôi là một nhân viên văn phòng với cuộc sống khá đơn giản và có lúc cũng rất hạnh phúc cũng có lúc cô đơn như bao nhiêu người khác. Và rồi gặp chồng tôi lúc bấy h là một sinh viên ở châu âu về thực tập tốt nghiệp. Chồng tôi sống từ bé bên này. Nên khi về VN qua người bạn cùng học chung đại học với tôi ở Vn và học cùng chồng tôi ở châu âu nên chúng tôi nhanh chóng làm quen và trở nên thân thiết bởi tôi là người dễ gần (và cũng dễ ghét), còn chồng tôi lúc đó cũng ít bạn bè. Vc tôi hơn nhau 2 tuổi, tôi lớn hơn chồng. Nên ban đầu xưng hô là chị em. Trong khoảng thời gian quen nhau thì ck tôi có yêu đơn phương một em và có quan hệ tình cảm một cô cùng cong ty tôi những chẳng đi đến đâu. Lúc đấy với tôi ck chỉ là một người em một người bạn chơi thân, hay chát chít vui vẻ vơi nhau và đi chơi cũng một hội bạn. Lúc đó tôi cũng được nhiều người theo đuổi, nhưng thực tình tôi ko hiểu và cũng ko nắm bắt được tbhf cảm của người ta. Và tôi cũng có thích thochs một gnuowif nhưng biết chẳng đi tới đâu nên tôi cũng lửng lơ con cá vàng chỉ chỉ xoay quanh tình bạn. Sau một thời gian thì cả hai chẳng thích ai bà chẳng yêu ai nên quay ra đi chơi với nhau rồi yêu nhau từ lúc nào và coi sự có mặt của người kia trong cuộc đời mình như lẽ thường tình. Có biêta bao kỷ niệm trôi qua giữ hai vc. (Ck tôi lúc đó là một sinh viên nghèo sống bang tiền trợ cấp của chính phủ, tôi ko quan tâm tới điều đó, bởi vì tính tôi tự lập từ bé. Dù lúc đấy đôgf lương của tôi cũng đủ nuôi bản thân)