chào các anh chị! từ hôm qua đến h em buồn và khóc nhiều lắm, vì chồng em hay xem wed đen và còn tải về máy nữa, mấy lần em mượn máy chồng rồi lục folder thì y như rằng lần nào cũng thấy hình mát mẽ và clip sex, mấy lần trước em có chữi vài lần thì ổng kêu là mấy thằng lính mượn máy coi rồi tải chứ ổng ko biết, nhưng em ko tin đâu, và lần này thì mới mua laptop mới, em vào kiểm tra thì lại thấy nữa, em hỏi ổng thì ổng ko trả lời, chứng tỏ là ỗng có xem và tải, em hỏi" anh muốn em đập nát cái máy cho khỏi đi làm ko". ổng bảo em điên hả? em hỏi lại ổng là" anh nói ai điên" thì ổng câm họng vì ổng sai rành rành. về chuyện VC thì chồng em ít khi nào chủ động với vợ, toàn em chủ động, và bây h thì em hiểu tại sao rồi, chắc là do ông ấy hay xem wed den rồi tự sướng, và về nhà thì ko còn ham muốn gì với vợ nữa có khi đang lên cơn thì tìm gái cũng ko chừng, em giận ko thèm nói 1 tiếng hôm qua đến h, em mệt mõi quá rồi.em phải làm gì đây, chồng em trong mắt em chồng và mọi người là 1 người hiền, đàng hoàng mẫu mực. em nên nói chuyện với chồng em ntn, hay là em cũng tãi mấy chục clip sex về máy em và cho ổng xem.