Mệt mỏi! áp lực! Có người đi lấy chồng may mắn gặp đc cả chồng và gia đình chồng đều tốt. Có người thì gia đình chồng tốt nhưng chồng thì ko, người thì chồng tốt mà gia đình chồng ko tốt, Nhưng mình thì đc cả chồng và gđ chồng :-& . gia đình chồng ko coi mình là con, có việc j cũng chỉ gọi thông báo cho chồng. Ngày mình đẻ con vào giữa mùa đông rét cắt da cắt thịt vậy mà ông nội ko cho dùng bình nước nóng. 1 ngày ông qua kiểm tra bình khoảng chục lần, nếu thấy bật nc nóng là có bài chửi đổng "mẹ nhà nó chứ, đại gia mới dùng nóng lạnh, cả đời tao chưa biết dùng nóng lạnh là j......" Ngoài bố chồng khó tính mình còn đc khuyến mại thêm 2 bà cô chồng cũng ko kém phần :-&

Trc đây, mình còn trẻ con, chưa nghĩ đc sâu xa như bây giờ, cứ nghĩ đơn giản chồng đi làm mệt mỏi rồi, thôi mình ở nhà mọi ng đối xử sao kệ mọi người, nói ra chồng cũng ko thể nhảy bổ vào chửi mắng bố mẹ đc, vậy là cứ âm thầm chịu đựng. Chồng lại càng ko biết, vậy là mỗi ng bà chị chồng hoặc bố chồng nói j mình là lại về chửi bới, mắng mỏ mình. Vậy mà mình chỉ biết khóc. haizzzzzzzzz............ nghĩ lại sao ngu vậy trời.

Lại nói về chồng. ích kỷ vô cùng, lúc nào cũng chỉ biết thỏa mãn bản thân, lúc nào cũng cho là mình đúng. Bản thân chồng ko phải là No1 nhưng lúc nào cũng yêu cầu vợ phải chăm con tốt, dạy con ngoan, dọn nhà sạch, đỗi xử với bố mẹ, chị, em chồng chu đáo.

Chồng cứ có cơ hội là đi cave, cứ có cơ hội là ngủ với gái. Chả hiểu ra ngoài như thế nào chứ ở nhà, mình cảm nhận: "chồng ko biết làm tình". Chỉ nhăm nhăm mình muốn là 1, 2 phaỉ cho vào bằng đc, phải quan hệ bằng đc. ko cần biết vợ có muốn hay ko, ko cần biết vợ có thỏa mãn ko.

Chả biết các bác có thắc mắc sao chồng như vậy, gia đình chồng như vậy mà e chưa li dị. Xin thưa là e ko còn coi chồng là chồng từ lâu rồi ạ. đi đâu, làm j, với ai... em ko quan tâm. E chưa thể sút cái cục nợ đi vì e còn con nhỏ, 1 nách 2 con 1 mình e nuôi ko có nổi. Mà giờ e còn đang thất nghiệp nữa. Khi nào em có việc ổn định, thu nhập tạm đủ để nuôi 2 thiên thần của e thì lúc đấy e cũng "chào chồng, ạ cả gia đình chồng" em bế con em đi.