Chào các chị!

Hôm nay e mới lọ mọ vào đây, mới bước vào ngôi nhà mới mong các chị chia sẻ với em!

Chẳng là từ trước tới nay e luôn tin tưởng Ck e không đi chơi gái nhưng giờ thì em không còn tin lắm và đang thays buồn quá ạ! Vì chồng em hay xem ảnh bọn ngực to và hay xem sex, đợt này vào cả bigo live Kết bạn với các em ngực to e có nói là e không thích như thế và e thấy tủi thân thất vọng, xong e hỏi Ck e là a đi chơi gái bao giờ chưa? Ck e k trả lời câu hỏi đó cứ bảo em hỏi lung tung, e cứ gặng hỏi và bảo a chưa thì bảo là chưa chỉ khi có rồi thì a mới không nói và Ck e nhất định k nói j e mếu mái nói a có r và Ck e tức đi xuống dưới nhà ngủ k ngủ ở giường nữa! Tối đó e vào máy điện thoại của Ck phát hiện Ck hay theo dõi comment 1 em theo kiểu tán tỉnh và thích e ấy. E thấy thất vọng buồn kinh khủng! Ngày hòm sau e cũng k nói j tỏ ra lạnh lùng Ck e thì bt vì k biết e phát hiện ra con bé kia. Đến đêm e cho con ngủ xong e chán quá lấy bia xuống nhà uống! Vì em muốn biết cảm giác say như nào, Ck e mãi k thays e lên thì xuống nhà thays e uống bia đứng k nói j e thì k biết khi uống xong 2 lon phe phe rồi thì e lên mới biết Ck mình đứng nhìn mình lâu r! Ck e chặn cầu thang k cho e lên 1 lúc , tức e lắm nhưng cứ nuốt nước bọt k nói ! E cứ nhắm mắt kệ sau Ck e lên nhà e lên vào giường nằm! Ck e đi rót bia đưa cho e e giằng lấy uống luôn thế là nó rót cả lon bia vào ng e e đang uống e vứt cốc và gào lên đmm con kia là con nào? Mày bảo tao tin mày ?? Lúc đó nó mới biết e biết nó nt tán tỉnh con kia! E nằm khóc trong bộ dạng đầu tóc và người toàn bia! Lúc sau nó lấy nước ấm lau cho em! E để im k nói j! 1 lúc e dậy đi tắm r vào nằm! Nó nằm r 1 lúc nó nằm sang cạnh e và ôm e e mặc kệ, sau e cứ lùi dần ra k cho ôm nữa! Vừa nằm e vừa cười tiếc cho thanh xuân của mình vì hắn hy sinh rất nhiều! Kể cả giờ e chịu ở nhà làm cùng gắn! Giờ e chỉ muốn đi làm! Không muốn ở nhà nữa! Và giờ e phải xử lý chuyện này như thế nào các chị ơi!