Tình hình là em và chồng đã ăn hỏi rồi và bọn em đã chuyển về ở với nhau với sự đồng ý của cả hai gia đình (vì bọn em sống riêng). Đã gần 2 tuần ở với nhau rồi mà vợ chồng em vẫn không gần gũi nhau một lần nào, chỉ hôn nhau rồi ôm nhau đi ngủ. Em cũng không biết chồng em có bình thường không nữa. Em rất tò mò và em có một lần em nói em muốn có em bé sớm thì đúng lúc đang đến cao trào thì mẹ chồng đến chơi và bấm chuông, thế là hai đứa lại vội vội vàng vàng chỉnh tề ngay lập tức. Được đúng một lần đó như thế cách đây tầm 5 hôm rồi còn lại thì không còn biểu hiện gì nữa. Em thấy chồng em vẫn bt, thậm chí lúc đó chồng em còn bảo không biết đút vào đâu :(( (em và chồng em đều 25 tuổi rồi ạ). Tự dưng em hoang mang lắm, các mẹ cho em cao kiến với, em phải nói chuyện gì với chồng em đây chứ ở với nhau thế này thì em cũng không hiểu sẽ ở như thế nào, mọi việc còn lai thì tốt cả, chồng em rất yêu em và rất tốt với em, lúc nào cũng nói không có em thì anh không sống nổi, v.v..Chuyện tế nhị quá làm em cũng khó nói nhưng thật sự em rất hoang mang.