:-S

Chồng em...

Nghe tin vợ mang bầu... thái độ bình thản, không thấy tí nào giống các chị trên này kể chồng vui mừng khi nghe tin này. Vợ bầu ốm nghén không ăn được, đến giờ ăn quát vợ vì cái tội kông chịu ăn, biết là lo cho vợ nhưng thái độ thì làm vợ tủi thân vô cùng, bỏ ăn luôn :((

Mẹ Vợ vào viện mổ... biết... lần này vợ không nhắc nữa ( các lần nhắc gọi về hỏi thăm nhà vợ thì hẹn tới hẹn lui cuối cùng vợ phải bấm số dí vô tai nói chuyện)... bức xúc vợ tang lên FB luôn, các em bên chồng bênh chồng bảo là chồng hiền lành nên từ từ bảo, em bảo nếu là mẹ chồng đi viện em không gọi thì khi đó có từ từ bảo không hay cho ăn búa tạ luôn, anh em họ hàng nhà chồng ốm không hỏi thăm hỏi xem sao ???

Cuối cùng thì sau cũng gọi điện, hỏi Mẹ nằm viện được bao lâu rồi... 10 ngày rồi con ah :(

Mẹ mổ xong sỏi lại tiếp tục nằm viện mổ trĩ (tất cả mổ nội soi), lần này em nhắc nhưng chưa thấy gọi

Chồng cũng không nói với BMC là Mẹ vợ nằm viện để BMC hỏi thăm.

Em đang tính bữa sau BMC có nằm viện chắc ra viện em mới hỏi thăm (nói dọa thế nhưng chắc không làm được)... nhưng mà bữa sau Mẹ em đi viện về khỏe hẳn em sẽ gọi về cho mẹ chồng than thở chuyện này

:((:((:(( Em bức xúc quá... đang mang bầu mà vì chuyện này suốt ngày buồn bực