Chào các chị!Em Fải đối xử ra sao với ông chồng của em đây?????:Crying::Crying::Crying:

Em năm nay 27t,chồng em 29t.Cả 2 vợ chồng đều có ngoại hình khá và có cách sống hiện đại.Chúng em có nhà riêng hiện đang kinh doanh khách sạn ,chưa có con cái gì hết ,nói chung là hoàn cảnh sống ko fải chịu ảnh hưởng hay va chạm gì với gd 2 bên hoặc là fải suy nghĩ về tiền bạc cả.Chồng em là người sống có trách nhiệm ,đẹp trai tháo vát,biết nấu ăn và ko có tính gia trưởng,luôn nhường nhịn em,là người rất biết kiềm chế và điềm đạm.,ăn nói nhỏ nhẹ chẳng khi nào lớn tiếng bao giờ.Gia đình em rất thương anh ấy và luôn nói anh ấy là người tốt.Cv của tụi em chỉ là ngồi ở nhà thu tiền và đi chơi ăn uống với nhau thôi.Chắc các chị cho là em sung sướng vậy còn kêu than gì nữa.

:Sad:Đúng là mỗi nhà mỗi cảnh.Tình hình vợ chồng em là như thế này.Em luôn có cảm giác là lúc nào cũng van xin tình yêu của chồng mặc dù em rất xinh gái và có khả năng nói chuyện lôi cuốn(chỉ khả năng nói thôi ạh,chứ về văn viết em rất tệ.).Là vợ chồng trẻ,quen nhau 3năm ,sống với nhau mới có 4năm.Nói thật với các chị cs của em bi giờ ko mong gì hơn là vợ chồng hp quấn quít bên nhau,đi đâu cũng có nhau.

Nhưng khổ thay tấc cả mọi cử chỉ âu yếm ôm ấp đều do em chủ động,chưa bao giờ anh ấy tự động ôm em vào lòng hay hôn em cả,thậm chí em nắm tay anh ấy mà tưởng đang nắm khúc cây.Em muốn hôn là cứ fải nói hoặc đưa cái mỏ ra....huhu...Tới đây các chị sẽ cho rằng chắc em biểu hiện yêu đương nhìu quá nên anh ấy mới như thế.Thưa rằng ko ạh,có tg em bắt chước anh ấy,gặp nhau cả ngày nhưng em cũng ko thèm đếm xỉa gì,rốt cuộc anh ấy cũng vẫn lhô khan như thế.Người ta đi đâu xa về là ôm ngay lấy vợ,tối ngủ lúc nào cũng muốn ôm vợ còn vợ chồng em tối ngủ mỗi người nằm 2 đầu xoay 2 hướng.Em ko ôm anh ấy thì thôi cứ ngủ như vậy.Còn chuyện qh vợ chồng thì tg đầu quấn quít nhau lắm nhưng tới bi giờ thì 1tuần mới có 1l.Em là người phụ nữ hiện đại nên em cũng biết cách chiều chồng vụ này lắm các chị ạh.Lâu lâu em cũng chủ động quyến rũ anh ấy,về mặt này thì cũng ko có gì phàn nàn.

Ví dụ củ thể cho các chị xem nhé.Tối hôm qua tụi em cũng ra ngoài dạo vòng vòng xem người ta đi bão VN thắng Câmpuchi.Lúc 2 đứa em dựng xe ngồi 1 chỗ để xem ,em ngồi đằng trc anh ấy ngồi đằng sau xe .Trời thì lạnh mà anh ấy thà khoanh tay cho bớt lạnh chứ ko vòng tay ra phía trc để ôm em.Em nghĩ mà tủi thân ghê gớm.

Khi đi đám cưới bạn bè em rất thích chụp hình để sau này làm kỉ niệm,em kêu anh ấy lại thì anh ấy lủi đi thắng.Em đứg chưng hửng.

7năm quen biết và sống với nhau chưa bao giờ tự tay đi mua quần áo về tặng vợ,chưa bao giờ lập kế hoạc nào đó làm cho vợ bất ngờ.Mỗi khi em hỏi,noel này mình đi đâu chơi anh hay tết này mình đi du lịch ở đâu anh thì nhận 1 câu là" mai tính!" hay "tới đó rồi tính".Xong rồi tới đó cũng chưa tính gì luôn.7n chưa bao giờ đi xem ca nhạc với nhau,xem fim và kịch đếm trên đầu 1 bàn tay.Mặc dù tụi em dư tg và tiền bạc cho những việc đó. Em thì luôn luôn có kế hoạch cho 2 vợ chồng ,luôn thích tạo điều bất ngờ và lãng mạn nhưng em vẫn muốn anh ấy chủ động.

NHưng có 1 điều em ko hiểu là mỗi khi em nổi giận (mà toàn giận về thái độ khô khan của anh ấy thôi),thì anh ấy lại tỏ ra rất dễ thương,quan tâm chăm sóc ấu yếm em.2đứa lúc đó rất hp.Xong xuôi thấy em vui vẻ trở lại thì y như rằng bài cũ làm tiếp.Lại thái độ bình thản dửng dưng,lại sống 1 cách vô vị và nhàm chán.huhu...Em đã thử đủ cách rồi các chị ạh,từ nhẹ nhàng tình cảm đến giận dỗi thậm chí đòi chia tay nếu anh ấy cứ tiếp tục cách sống ấy.Thà người ta ko có điều kiện để thực hiện ,chứ còn mình thì quá dư điều kiện mà ko muốn thực hiện.Cs cứ trôi đi trôi đi 1 cách vô cùng lãng phí.Mới có 7n thôi sau này tụi em sống típ 50n nữa sẽ ra sao nhỉ???Chẳng lẽ em lúc nào cũng là người chủ động sao?Emthấy mệt lắm rùi các chị ạh,mà buông xuôi thì cs vợ chồng lại quá chán.

Ngoài mấy chuyện đó ra thì oxa em ko rượu chè cờ bạc hút sách gì hết,gái gú thì có trc khi lấy em.Từ lúc lấy em về thì ko phát hiện điều gì cả trừ những mấy e gái vớ vẩn thích thích chồng em nhưng đều bại dưới tay em rùi vì chồng e rất sợ vợ.Em xin nói thêm là em có rất rất nhìu người theo đuổi kể cả biết e đã có chồng vì nhìn em trẻ hơn tuổi 27.Thế mà lại bị chồng dửng dưng hờ hững có chết ko chứ!