Chào mọi người, em hay theo dõi mục tâm sự trên wtt, em đã đọc đc nhiều tâm sự về chuyện chồng ngoại tình hay gái gú nhưng chưa bao giờ em nghi ngờ chồng em sẽ như vậy cả, em hoàn toàn tin tưởng chồng, mặc dù em đang mang bầu, mà vợ chồng em lại sống xa nhau, 1 tháng mới gặp 2 lần. Có vẻ như em đã quá ngây thơ khi nghĩ rằng một người đàn ông khỏe mạnh, bình thường, sống xa vợ, lại ko hề có chuyện gái gú gì.

Cho đến hôm nay, khi tình cờ đọc mail của chồng mới phát hiện ra (em ko bao giờ ktra mail của chồng, hôm nay chỉ là tình cờ đc sự cho phép của anh ấy), chồng em có vào một diễn đàn gọi là diễn đàn ănchơi với nick thichchoigai, ở đây anh ấy có lên trao đổi địa điểm ăn chơi (quán nhậu gì đó mà có các em ăn mặc hở hang phục vụ và có **** tại chỗ), anh ấy xin địa chỉ chỗ đó, ngoài ra anh ấy còn lập một nick khác để tiện đăng nhập vào các trang web bậy bà vào share hàng trên đó nữa. Em choáng váng quá, em hỏi thì chồng em bảo chỉ vào xem cho vui chứ ko làm gì cả (ko biết có nên tin hay ko?), chồng em bảo có đi matxa nhưng chỉ handjob thôi.

Trước khi cưới anh ấy đã từng "chơi bời", nhưng sau khi lấy nhau, đã hứa với em là bỏ hết, kể cả matxa bậy bạ nữa, anh ấy rất chín chắn và đường hoàng, rất thương vợ con nữa, nên em tin hoàn toàn.

Giờ biết chồng như thế, có thể chỉ matxa bậy bạ thôi, nhưng em thấy vô cùng tủi thân và buồn. Em đang mang bầu 3 tháng cuối, rất mệt mỏi, lại phải xa chồng, đã tủi thân lắm rồi, giờ chồng lại còn thế này, em thực sự rất tủi thân, mặc cảm, mình mang bầu đã xấu đi nhiều, chồng lại như thế nữa, em ko thể chịu đựng được chuyện chồng với người con gái khác..., cho dù có để thỏa mãn đi nữa, em ko đáng bị như thế khi đã phải chịu vô vàn vất vả khi mang bầu phải xa chồng rồi!!!