Haizzzz, lại phải lên đây để bán than nhờ các chị cứu giúp! Lại tình dục, sao suốt ngày em cứ phải nghĩ đến cái vấn đề này thế nhỉ? Mệt mỏi quá!!!

Sau khi 2 vợ chồng cãi vã nhau chán chê về vấn đề này, chồng yêu vấu của tôi đã có chút đỉnh thay đổi, về nhà sau 1 tháng giời đi xa dù đi đường đã rất mệt mỏi, dù thằng cu bỗng dưng hôm đó lại sốt, khóc rống lên cả đêm và nhất quyết nằm trên bụng mẹ nó mới ngủ, vẫn cố đợi cho thằng cu ngủ thì khều khều vợ, chả hiểu do ham muốn thật hay kiểu thấy vợ kêu gào nhiều quá mà "cố gắng", nhưng thôi, có chút cố gắng. Vợ biết điều chiều hết mình, vận dụng tuốt tuồn tuột các kỹ năng mình biết cho chồng lên mây, chồng sướng có sướng nhưng vợ sao cảm giác nhạt nhẽo quá, vì sao? Vì vợ thấy mình giống cave đang chiều khách quá, hết màn os kéo dài hơn 30', vợ nhẩy lên chủ động, haizzzz, bao giờ chả thế, 2 phút ko hiểu có đúng ko nữa, chồng "ra", vợ chưa kịp có cảm giác quái gì cả, chỉ thấy hụt hẫng, mẹ! mình đúng là cave vợ. Thôi thì hy sinh, chỉ cần chồng mình sướng là được. Đây chưa phải là vấn đề muốn nói!

Ngày hôm sau, vợ chả ham muốn gì lắm nhưng chả lẽ hơn 1 tháng giời mà có 1 phát, vợ chủ động tấn công, đang os gay cấn thì thằng cu lại gào lên khóc, ốm mà, tội nghiệp con (giờ nó khỏi rồi hị hị). Chồng mất hứng kêu vợ ngủ đi, vợ ức chế cứ thế cưỡng bức chồng. Lần này thì cũng có chút cảm giác, nhưng mà đang được 1 tí thì chồng cũng phọt, mất hết cả hứng. Haizzz. Vấn đề ở đâu?

Vấn đề là sau lần thứ 2 này chồng của tôi suốt ngày kêu mệt, đau đầu, rồi vài ngày sau kêu đi tiểu buốt, vợ hỏi làm sao, thì kêu là 2 ngày liên tiếp nên thế.

Vợ vận động đi khám, giữ gìn sức khỏe ko rượu bia nữa, thể dục thể thao nhiều vào. Chồng bỏ ngoài tai. Biết làm gì bây giờ?????

Chán quá cái cuộc đời này, ước gì mình bị lãnh cảm nhỉ, chả còn ham muốn gì nữa để sống với chồng cho nó thoải mái, giống 2 thằng đàn ông sống với nhau thôi.

Có ai là người phụ nữ thiệt thòi như em không? 6 năm yêu nhau chưa từng biết đến on top là cái quái gì, 2 năm sau khi cưới thì thành cave của chồng, có nghĩa là mình os chồng, mình cưỡi ngựa chồng, còn chồng thì nằm im...

Em chán lắm rồi í, em còn trẻ, chồng em cũng vậy, chả lẽ cả cuộc đời này em sẽ sống cuộc sống vợ chồng nhàm chán như vậy sao? Bây giờ em chỉ ước làm thế nào mình chả còn cảm hứng tình dục nữa, chứ cải tạo chồng em khó như lên trời, có ai biết chồng em bị làm sao không????