Em chào các mẹ.

Bây giờ tâm trạng em đang rối bời, và em rất đau, em không biết làm gì nữa???

Bọn em chỉ mới cưới nhau được gần 6 năm, nhưng anh ấy đã NT hết 4 lần. Lần nào em cũng đau, đau lắm, nhưng nghĩ cho con không bố em lại thôi. Nhưng lần này thực sự em không muốn tha thứ cho anh ta nữa, vì anh ấy đã không xem gia đình là gì, không nghĩ đến cho con. Anh ấy chỉ muốn xướng cho bản thân mình thôi.

E không biết có nên đau một lần rồi lại thôi hay cứ tiếp tục sống như thế này, chịu đựng để vì con. Nhưng liệu sống trong gia đình thế này, con em có thể phát triển tốt hay không?

E có khả năng kiếm tiền, không xấu, không xinh nhưng dễ nhìn. Chồng em là người kiếm tiền giỏi, đẹp trai nhưng không hẳn là quá phong độ, nhưng anh ấy rất giỏi. Em yêu anh ấy cũng chính vì điểm đấy, em ngưỡng mộ tài năng của anh.

NT1: sau khi bọn em cưới được hai thang

NT2: Trong lúc em mang thai

NT3: Cách đây hơn 1 năm

NT4: Bây giờ ah.

=> Chồng em là người bận rộn, anh ấy không bao giờ để ý đến cảm xúc của em, không qtam em. E muốn sống tiếp với lòng tự trọng của mình. Nhưng em lại không thể chỉ nghĩ đến mình.

E thành tâm mong mọi người cho em một lời khuyên đúng đắn ngay bây giờ ah. E không dám nói cho ai, kể cả ba mẹ em, e không muốn họ nghĩ không tốt về chồng em.