Mình buồn quá các mẹ à. 2vc mình cưới nhau được có 1 năm thôi, Mình đang có e bé tuần thứ 31 rùi, Cách đây 1 tuần mình vô tình đọc được 1 tn của 1 số khuyến mại nhắn cho ck mình với nội dung là " E đợi A cả buổi chiều ko đến thì cũng phải ll với e chứ " mình tức quá lúc đó mình dùng dt của ck mình gọi và thấy giọng là nữ, nhưng thấy mình alo là họ tắt máy gọi lại cũng ko nghe nữa. Ngay lúc đó mình có hỏi ck mình thì anh ấy bảo là chắc ai trêu vì số khuyến mại. Thế là từ lúc nhận được tn mình cầm máy ck rùi giả vờ là ck mình nt vào số kia. Qua cách nói chuyện đó mình thấy người con gái đó biết tên mình cũng biết mình có e bé. Rùi lại còn nói " Bất cứ khi nào anh cần chỉ cần anh nt hay gọi diện e sẽ ngủ với A " rồi thì " E sẽ giúp anh làm lành với chị ấy " Trời ơi nghe mà mình điên tiết. Thế rồi tầm 12h đêm số dt đó nhắn tin vào máy mình giải thích với nội dung đại loại là mình cần phải tin ck mình rằng chỉ có nó yêu ck mình thôi còn ck mình vẫn rất yêu vk. hứa hẹn thề thốt là giữa nó và ck mình ko có chuyện gì....Nhưng làm sao mà mình tin được khi nó đã nt vào máy ck mình là sẽ giúp ck mình để mình ko ngh ngờ. Cả đêm ngồi ngẫm nghĩ mình thấy trước thời gian đó ck mình tối chẳng đi đâu mấy. Đt lúc nào cũng để ở phòng ai gọi cũng nghe máy ko dấm dúi nghe trộm hoặc ko nghe. Hay ck mình lén lút gặp bồ lúc ban ngày cũng nên.Thêm nữa mình đang mang bầu nên quan hệ chăn gối giữa hai vc cũng ko còn nữa. Mình cũng có thắc mắc thì ck mình bảo mình " Phải bảo vệ con còn chuyện đó với a ko quan trọng mặc dù anh vẫn nhớ ". Về độ quan tâm chăm sóc thì ck mình vẫn rất yêu thương mình. Mình cảm nhận điều đó. Từ ngày nhận được tn đó đến nay được 1 tuần rùi mình có để ý tối Ck mình k đi dâu cả. Ban ngày cũng vậy. Liệu có phải ck mình đã nhận ra mình biết nên tạm thời ko gặp người đó ko nhỉ? Híc có mẹ nào giống như mình ko ? chia sẻ nhé