Chào cả nhà, hôm nay lần đầu tiên e đăng ký nick và post bài trên WTT xin sự tư vấn của các chị.

Tình hình là chồng em nghiện web sex, trang web dành cho đàn ông ý các chị, rồi nghiện cả những trang web cho số điện thoại của hàng họ, chồng e có cả danh sách dài dằng dặc các số điện thoại lưu khắp nơi, biện minh với e là chỉ biết thôi, đàn ông con trai ai chẳng thế, nhưng mà không phản bội vợ.

Thật sự lần đầu tiên phát hiện ra em shock lắm, chỉ muốn bỏ luôn thôi, có nhiều tình huống khiến em nghi ngờ như là mất tích khoảng vài tiếng, không liên lạc được, rồi post bài report trên web đen kia là đã chiến em nọ em kia, em hỏi thì bảo là bốc phét thôi.

Đến bây giờ, em không còn biết có post bài chiến em nào ở đâu hay không, em chỉ biết vẫn vào những trang web đó, có các số điện thoại như thế, và em thậm chí không còn điên tiết nữa, không còn buồn nữa, cảm giác như đã chai sạn mất rồi, em đón nhận những điều đó rất bình thường dù em nghĩ em vẫn còn yêu chồng em.

Em thực sự muốn ly hôn lắm các chị ạ, nhưng mà em chưa có bằng chứng xác thực để thuyết phục bố mẹ cho em ly hôn, chứ em nghĩ sống trong nghi ngờ như này khổ lắm (chồng em thường xuyên nói dối em và dối trong nhiều trường hợp khác nhau).

Bây giờ em chẳng biết làm thế nào nữa, các chị giúp em với :(