chung em khong song o trong nuoc, chong em hut thuoc la cung khong nhieu lam, nhung vi em rat get mui thuoc la, con em lai nho hay dau om, ma anh ay thi rat gia truong, em noi rat nhieu ve viec hut thuoc, chang co loi chut nao, nhung anh ay cho rang "dan ong ma khong hut thuoc thi chang phai dan ong", nghe thay co buc minh khong chu, co luc anh ay con nang loi voi em keu la neu khong thich "thi di dau thi di, o duoc thi o". :14: :14: anh ay noi luc nao thich thi bo, chang ai bat duoc cung da co thoi gian anh ay bo duoc nua nam roi, nhung vi co nhung buc boi voi me de nen anh ay hut lai, bay gio thi hut nhieu hon, minh cung het loi khuyen bao roi, suc khoe thi cung khong duoc tot lam, khuyen nhe cung co, nang cung co chang duoc gi, dua ca 2 thang con nho ra de lay tinh thuong cua bo ma cung chang duoc, minh buon lam

hom nay vao day. neu bo me nao co cach chua, hay bai thuoc gi co the cai duoc thuoc khong thi mach cho em voi, chu nha cua chat choi lai them mui thuoc la chac me con minh den chet qua. Cho em cam on truoc nhe.

oi nghi den mui thuoc la lai thay chan, so qua. vi minh bi di ung voi mui thuoc la ma:18: :20: :20: