Chào các mom. Mình năm.Nay 32 tuổi có chồng và 2 bé trai. 1 bé lớp 3. 1 bé 5 tuổi. Bản thân 10 năm cưới chồng chưa 1 cái tết nào không có nước mắt. Mình cứ nghĩ cố gắng .cố gắng vì 2 con. Rồi mọi cố gắng bị chồng chà đạp .vỡ vụn. Chồng mình sn 1983 là người ham chơi tột độ. Sau những lần vay mượn để thỏa mãn chơi bời. Mình đưbgs lên trả cho . Chuyện lm ăn của mình cũng không gặp may mắn thì ngta đổ tất tại mình ngu không biết tính toán. Năm nay vì dịch bệnh mình k cho bọn trẻ về quê. Mình có nói đùa chồng mùng 2 tết về ngoại mà a ta k tiếc lời chửi rủa mắng nhiếc. Ata  Đi đánh bạc mấy ngày thắng thua mình không qtam. Đến nay mùng 4 hỏi mình cho 1 tr để chơi. Nhưng mình nghĩ nếu đã k qtam việc thang thua cờ bạc a ta tự chịu chứ k phải lấy tiền nhà của vợ con dù chỉ 100 ngàn. Nhưng a ta k nghe mình nói mà sừng cồ.gây gổ. Mình muốn thoát khỏi cấu vòng luẩn quẩn với con ng này nhưng sao nó khó quá. Mình cứ nghĩ thương 2 đứa nhỏ .Mà sức chịu đựng của mình thi chắc không còn nhiều. Cứ nhìn 2 đứa con mà mình sbghi quá