Buồn lắm các mẹ à ! Em sống với chồng em thấy vui thấy hạnh phúc lắm . Chồng em quan tâm và lo lắng cho em từng chút 1 , la` người bít lo xa chả như em lo dc cho chồng bữa cơm với cái bộ quần áo thơm tho là hết . Mà từ ngày quen đến ngày cưới và cho đến tận bây giờ chưa bao giờ anh ý đi với ai điều đó em rất hiểu và rất biết nhưng buồn 1 cái là cứ đi làm về hoặc đi đâu về em mở mạng ( thì em cài 1 cái chế độ ko thể xoá những tin chat với người khác mà chồng em ko biết ) ngày nào cũng như ngày nào về cái là đọc biết bao tin nào là cưa cẩm năn nỉ cho làm quen rồi là xin số rồi khen em này xinh em kia xinh . Những câu chữ cưa cẩm với bao nhiêu người , ngày nào cũng thế . Em buồn lắm mà chả biết làm sao . Anh ý thì rất tốt với em , trong mắt em anh ý thực sự là 1 người chồng tốt trừ mỗi chuyện suốt ngày cưa gái qua mạng ...huhuhu em cũng nói nhiều cãi nhau nhiều dỗi nhiều thậm chí là bỏ về thế là anh ý hứa k làm thế nữa nhưng cứ 3-4 ngày sau lại như cũ ... ko thể bỏ đc cái tật ấy. Em chán quá chả bùn nói mà gần như là quen rùi . mà cũng chả có cách nào cả . Trốn tránh sự quan tâm của anh ý , chiến tranh lạnh nhiều ngày mà rùi vẫn thế mà em lại đang có bầu giờ em chán chả bùn nói nữa chả lẽ cứ đi đâu về là gây sự cãi nhau với anh ý . mệt mỏi lắm . mà có bầu rùi sao mà hơi tí là đòi về nhà đc . huhu em chả biết làm thế nào...