Chồng em tính tình rất trẻ con (năm nay em 20 chồng em 27) em nghĩ ở tuổi đó thì ảnh phải đứng đắn một chút chứ đằng này……em không thể nào hiểu nổi em mới lấy chồng khoảng 5 tháng thôi gia đình chồng em rất giàu ( gia đình em cũng vậy nói chung là môn đang hộ đối) khi quen nhau thấy ảnh rất đứng đắn vậy mà cưới về em không thể nào tin đó là sự thật. Chồng em là con út, anh rể đã có vợ hiện đang bên Mĩ nên nhà rất rộng , mẹ chồng em thì thương ảnh coi ảnh như trứng mỏng vậy. Khi cưới về em không dự định có con ( em không thích làm mẹ ở tuổi 20 như vậy em sẽ thành thiếu nữ già mất ^^) chồng em thương em lắm nên nói cái gí cũng nghe nhưng ngặt nổi anh cứ thích quan hệ không dùng bao, em có khuyên và bây giờ anh ấy tập sử dụng em vui như mở cờ trong bụng ai nhè ảnh lại đòi quan hệ liên tục ( cách 2 ngày/ lần ) hum đó em không chịu quan hệ vậy là ảnh giận chẳng chịu ăn uống gì cả mẹ chồng hỏi thỉ em chỉ dám nói là cải nhau thế là bà la em mới cưới về mấy bữa mà đã làm um xùm trong nhà( bả cứ vặn vẹo em hoài ) em mới cho chồng làm thí ảnh trở về bình thường. Mọi người xin góp ý dùm em chẳng lẽ em cứ phải làm mãi chuyện này chồng em thương em nên nghe lời em lắm chỉ trừ chuyện này ra