VC em ở riêng, có một nhóc 3 tuổi. Nhà em rộng lắm, 4 tầng lại còn có cả vườn nữa. Công việc luôn ngập lên đầu em. Em nuôi oshin nhiều lần nhưng mọi người bảo em không có tay nuôi người vì mỗi đứa có một thói hư tật xấu không thể chấp nhận được. Sau nhiều phen lận đận em quyết chia tay oshin cho rảnh đầu óc, đỡ bực mình. Tránh được cái lọ thì va phải cái chai. Ko có Oshin mọi việc đều đến tay em. Em sẽ chẳng than vãn làm gì nếu ax nhà em biết chia sẻ việc nhà với em. Đằng này đi thì chớ về đến nhà là xem tivi và ngồi vào máy tính. Nói chung không động chân tay vào bất cứ việc gì. Em mệt mỏi quá. Mà công việc ở cơ quan em cung đâu có nhẹ nhàng gì. Nhiều lúc căng thẳng, về đến nhà lại bao nhiêu là việc: nấu nướng, dọn dẹp, tắm rửa cho con, cho con ăn (mà cu Cún nhà em còn là chúa lười ăn nữa). Em chắc stress nặng quá. Nhiều lúc bức bách quá chẳng biết làm thế nào. Chị nào có cách nào để ax nhà em chịu làm việc nhà thì hiến kế cho em với. Em thì thua rồi, đã áp dụng đủ mọi cách, chỉ còn thiếu mỗi đánh nhau thôi mà đều vô hiệu. Nhiều lúc cùn lên bỏ mặc mọi việc đấy thì bẩn quá tự mình lại k chịu được. Lại phải đi dọn dẹp. Mệt lắm lắm các mẹ ơi.