Các chị ơi, hôm nay em sốc quá các chị ạ.

Từ trước tới giờ em cứ tin tưởng là chồng em chung thủy, yêu thương vợ và cứ tin rằng anh ấy không giống như những người khác, nên bọn em đã cưới nhau.

Cưới xong thì em có bầu liền, giờ bé sắp sinh rồi. Tối qua thấy chồng đổi nhẫn cưới sang ngón tay trỏ thay vì đeo ngón đeo nhẫn như mọi hôm. Sáng nay chồng đi làm để máy tính ở nhà, em tò mò nên cũng dò thám thì thấy anh ấy để lại số điện thoại của mình lên fanpage Gái gọi. Tin nhắn thì toàn chủ động hẹn hò với mấy đứa xinh xinh, hẹn đi đá cầu, hẹn tâm sự. Vào History thì nhiều rất nhiều link truy cập vào các trang web sex, xem đến tận 3 -4h sáng mỗi khi anh ấy đi làm và lấy lí do bận, k về nhà.

Trước đây chuyện tiền nong của anh ấy rất mập mờ và lại nhanh hết nữa, em k kiểm soát được. giờ thì em biết là anh ấy đi chơi gái, và không chỉ 1 lần.

Mẹ chồng em thì dù biết con dâu có bầu nhưng toàn cho ăn cơm với đậu phụ, thịt mỡ và không mảy may đoái hoài gì đến đứa cháu sắp sinh cả. giờ chống lại thế, em muốn bỏ đi cho khuất mắt, nhưng nhà em ở cách xa nhà ck 30h đi ô tô. Mà lại bầu bí sắp sinh rồi. Em khổ tâm quá, các chị bảo em phải làm sao đây? Ck em lừa dối giỏi quá, em k tin là mình có thể chung sống cả đời với người như vậy.