Hai vc em cưới nhau đã dc 8 năm , em sinh dc 2 cháu , em ở huế còn chồng em thì ở hn vì em kg muốn sống ở hn nên 2 vc xa cách nhau , thỉnh thoảng chồng xin nghỉ phép vài ba hôm để về thăm mẹ con em thôi ạ , cách đây 2 tháng chồng có về thăm em , tình cờ em kiểm tra dt thì thấy dt chồng có 1 đoạn phim xxx mà kinh khủng hơn nhân vật chính là chồng em và nt3 , em choáng váng và rụng rời cả tay chân suýt đánh rơi cả dt , qua phút choáng váng đó em đã lấy lại dc bình tĩnh vào nhật ký cuộc gọi và tin nhắn để xem có lưu lại gì dấu vết của nt3 kg thì thấy dt hoàn toàn trống trơn và rồi em xem như kg có việc gì em vẫn vui vẻ với chồng và con cho đến ngày anh ấy đi , em vẫn rất yêu chồng nhưng kg hiểu sao từ ngày em sanh bé thứ 2 thì em rất sợ phải gần chồng hầu như là né tránh chồng mấy chị ạ , lúc mới sinh bé thứ 2 dc khoảng 6 tháng lần nào về chồng em cũng đều yêu cầu em chuyển lên hn sống với chồng nhưng em kg đồng ý và mỗi lần nói đến việc này thì em và chồng đều gây với nhau 1 trận rồi chồng em lại bỏ lên hn , tình trạng này đã kéo dài 4 năm nay . Anh ấy đí dc 1 tuần thì ở đây em cũng thu xếp xin nghĩ 1 tuần để lên hn tìm hiểu và sự thật quá sức phũ phàng mấy chị ơi , chồng em đã sống với nt3 dc 3 năm rồi và họ cũng đã có với nhau 1 đứa con trai rất giống chồng em , em đã gặp và nói chuyện với chồng hết sức nghiêm túc rằng nếu kg còn yêu nhau nữa tại sao kg li dị mà lại làm như vậy , chồng em bảo là chồng em kg muốn li dị vì sợ con bi sock , kg còn tình thì cũng còn nghĩa , chồng em vừa muốn có em và muốn có cả nt3 , em hỏi nt3 chịu như vậy sao thì chồng em bảo rằng nt3 nói nếu chồng em li dị với em thì cô ta cũng sẽ bỏ đi vì kg chấp nhận người đàn ông thiếu trách nhiệm như vậy , mấy chị thấy có buồn cưới kg chứ , em kg biết chồng em nói tốt cho nt3 hay nt3 nói như vậy nữa , nếu kg muốn ngta bỏ vợ thì sao còn cướp chồng ngta chứ , em thật sự kg biết phải làm sao khi chồng em muốn em chấp nhận nt3 nữa mấy chị cho e lời khuyên đi , em có nên gặp mặt nt3 nói chuyện cho phải trái rõ ràng kg các chị , mong các chị giúp đỡ