Chào cả nhà,em muốn xin lời khuyên của mọi người chuyện gia đình, mong cả nhà giúp đỡ.

Em vô tình đọc được đoạn nói chuyện của chồng em với 1 người bạn(em ko bít bạn này), 2 người trao đổi về "hàng" nào đó. Chồng em cho bạn kia số đt, nick, pass,giá, và cả mô tả về con bé đấy, và qua cuộc nói chuyện đấy thì em bít là đây ko phải lần đầu, họ đã thử những em khác nữa (viết đến đây sao thấy đau lòng quá).

Em đang sống trong những ngày tháng hạnh phúc nhất với thiên thần thần nhỏ đáng yêu, vậy mà hôm nay như bị dội cho một gáo nước lạnh,huhu. Bình thường gia đình em rất hạnh phúc, nhiều người ngưỡng mộ, vợ chồng hòa thuận yêu thương nhau. Riêng chuyện vợ chồng em thấy mình ko có j phàn nàn về chồng, còn chồng em thì em biết em ko thể chiều theo tất cả sở thích của anh nhưng điều ấy ko làm giảm lửa trong cs vợ chồng.

Em cũng ko thấy chồng có biểu hiện j bất thường (em cũng đa nghi và nhạy cảm lắm) ngoài việc thỉnh thoảng anh về muộn, nhưng em nghĩ là do anh bận việc nên ko bg hỏi anh lí do về muộn. Nói chung em tôn trọng tự do của chồng để anh ko cảm thấy bị kìm kẹp. Nhưng hôm nay thì em đang nghi ngờ những lần về muộn ấy. Em cũng biết là đàn ông khó tránh khỏi chuyện này nhưng em ko nghĩ nó lại đến sớm thế. Tự an ủi mình là chồng đi bóc bánh trả tiền còn hơn bồ bịch em út,sao vẫn thấy đau quá.

Đến bây giờ em vẫn muốn tin là chuyện trao đổi kia chỉ là trên mạng,trong thế giới ảo, vì chồng em hay vào mạng xem sex (em ko thích nhưng cũng chẳng cấm anh), nên em muốn thuê thám tử để giải đáp lăn tăn của mình. Xin mọi người cho em lời khuyên:

- Em có nên thuê thám tử ko?

- Nếu đúng như em nghi ngờ thì em phải làm j bg?