Em đang mang thai được 6 tháng,những tháng đầu khi em mang thai chồng em rất thường xuyên quan hệ với em, từ tháng thứ 4 đến nay chồng em rất ít quan hệ, chỉ khoảng 1-2 lần/ 2 tuần. Mới tuần rồi em vô tình đọc được tin nhắn của chồng em và 1 gái bán hoa ngã giá,a nói giá cả k wan trọng chỉ cần vui vẻ là ok,em đã rất sốc vì tn này vì chưa bao giờ em tin chồng em trai gái. Em k làm ầm ỉ mà chỉ nhỏ nhẹ hỏi a tại sao lại như vậy, anh nói chỉ hỏi giùm cho người bạn thân, em cũng biết ng này nổi tiếng là trănghoa, a dặn em đừng để cho vợ a ta biết.em thấy a nói chuyện rất thật, k phải nói dối,vì chồng e nói dối rất dở. Em k biết có nên tin chồng em hay k, đến bây giờ a vẫn rất ít quan hệ với em, e có đặt thẳng vấn đề nói chuyện với a, a nói do a mệt mỏi với công việc( vc em mở cửa hàng tại nhà,từ 2h trưa đến 6h tối chồng em đi lấy hàng,e chỉ ở cửa hàng), a bảo e phải tin a vì a chưa làm j có lỗi với em,bao nhiêu lần bạn a rủ a đi tăng 2 nhưng a chỉ đi nhậu xong rồi về chứ k đi theo bạn và em cũng chắc chắn điều đó.Nhưng sau chuyện này và chuyện k màng chăn gối với vợ em vẫn lấn cấn trong đầu.từ khi cưới tới sau khi phát hiện chuyện này chồng em đối xử với em rất bình thường,chẳng có j là ngượng ngùng hay đề phòng cả!Mong các chị cho em biết em có nên tin chồng em k?