Các chị ơi! hãy giúp em với.

Em lấy chồng được 1 năm rồi. Hồi mới quen anh ấy, anh ấy là 1 người hiền lành, thật thà và cực kỳ quan tâm đến em. Nhưng rồi khi yêu nhau được 2 năm, em phát hiện ra anh ấy có chơi lô đề. Em có nói chuyện thẳng thắn với anh ấy và nói rằng em cực kỳ ghét những người chơi lô đề, sau này lấy phải người chồng như vậy chỉ khổ vợ, khổ con thôi. anh ấy hứa với em là từ nay sẽ không bao giờ như vậy nữa.:Smiling:.

Rồi 1 năm sau, em lại phát hiện ra anh ấy vẫn tiếp tục chơi, em nói chuyện với anh ấy, anh ấy bảo rằng anh chỉ chơi vui thôi, thi thoảng mới chơi chứ làm gì có tiền mà chơi nhiều. Anh ấy bảo anh có ham đâu...Em hỏi anh ấy rằng có nhớ những gì đã hứa với em cách đây 1 năm ko, anh ấy bảo có. Em bảo sao anh vẫn tiếp tục chơi, anh ấy xin lỗi và hứa sẽ ko bao giờ chơi nữa. Em cũng giận anh ấy 1 thời gian, nhưng thấy anh ấy hối lỗi và hứa. Em bỏ qua cho anh ấy.:Thinking:

Đến khi cưới nhau được vài tháng, em lại phát hiện ra anh ấy vẫn chơi, mà còn thậm tệ hơn là chơi với số tiền lớn, đến vài trăm nghìn 1 lần. Đã thế anh ấy còn có thể chơi qua điện thoại, tức là nhắn tin thôi, họ sẽ ghi cho mình, cụ thể hơn em cũng ko rõ, nhưng em nghĩ phải chơi quen lắm họ mới cho chơi như vậy. Em giận anh ấy lắm. Em cảm thấy bó tay, không biết làm thế nào nữa. Chúng em lại cãi nhau và giận nhau. Rồi anh ấy hứa và thề này nọ, em bảo rằng nếu anh còn chơi nữa thì em sẽ không thể chung sống với anh nữa, giận chán rồi em lại bỏ qua. :Nottalkin:. Càng ngày anh ấy nịnh vợ càng giỏi, nhà có 2 vợ chồng, đi làm cả ngày, thực sự em cũng không muốn suốt ngày cãi nhau.:Worried:

Em thấy mình bất lực quá,:Crying: mặc dù bỏ qua nhưng thực sự em ko tin là anh ấy không chơi nữa, Nhưng em không biết nên làm thế nào đây. Em không nghĩ ra cách nào để trị anh ấy cả. Giờ anh ấy rất cảnh giác với em, anh ấy không lưu tin nhắn và cuộc gọi trong máy nữa, nên chắc để phát hiện ra anh ấy có chơi nữa hay không cũng khó khăn hơn.

Các chị ơi! Các chị có nhiều kinh nghiệm hơn, hãy giúp em với. :Crying: