Chào các chị các chị cứu em với thật sự hiện tại em đang rất stress và tiêu cực ạ . em và người yêu em có quen nhau 4,5 năm và t10 này chúng em kết hôn . 4,5 năm qua chúng em rất yêu thương nhau và có một khoảng thời gian rất vui và hạnh phúc . Thật sự anh ấy là một người rất tốt tâm lý và tốt cả với gia đình của em nữa ạ . dạo vừa r em có chuyển ra hà nội công tác sau đó chúng em bắt đầu yêu xa khoảng 3,4 tháng . Bỗng một buổi trưa anh ấy nt cho em là có chuyện muốn nói với em . Sau đó em nghĩ là chuyện qtrong nên nt bảo là nói luôn sau đó anh ấy điện thoại chop em và nói xin lỗi vì buổi tối hôm trước có đi gái . Thật sự rất soosc các chị ạ ny em rất hiền , ngoan kiểu tri thức ấy và trước giờ trong 4,5 năm yêu nhau anh ấy chưa bh khiến em phải buồn lo lắng và sợ anh ấy có người khác . Sau đó lúc đáy em rất sốc và thật sự chỉ muốn chết thôi ạ. em là một người suy nghĩ khá là tiêu cực nên mỗi khi có chuyện gì thật sự em chỉ muốn kết thúc cs này thôi ạ . Sau đó anh ấy có van xin em tha thứ và nói trước giờ nhu cầu tình dục của anh rất là cao và trước đó anh ấy cùng từng nghĩ là muốn thử xem cảm giác như thế nào . sau đó khi quen em anh ấy k dám nghĩ đến nữa nhưng bản chất con người thì không thể nào cố che đậy được mãi . sau đó anh ấy có giảio thích là muốn đi để thoả mãn nhu cầu thôi theo dạ ng bóc bánh trả tiền . Sau hôm đó thì người yêu em vè và lấp tức đi xét nghiệm vì sợ lây bệnh sau đó thì anh ấy có bảo em là hai đứa k tiếp xúc với nhau trong 6 tháng thậm chí khi đi cùng cũng không được nắm tay hay gì cả . Nhưng do ham muốn cao và muốn thử cảm giác với nhiều cô gái nên anh ấy đã xin em là cho anh ấy đi tìm sugga baby treong 1 tháng và sau đó không bao giờ đi nữa . Thật sự em rất đau khổ các chị ạ em đã khuyên đủ kiểu nhưng anh nói rằng sinh lý con trai khác con gái . Thật sự em không thể tưởng tượng nổi các chị ạ tại sao có thể lên giường với người phụ nữ mà mình không có tình cảm gì chứ . Nhưng em thật sự rất yêu anh ấy cácchij ạ và không thể bỏ anh ấy được sau đó em có đồng ý cho anh ấy đi gặp sugaga baby trong vòng 1 tháng . trong khoảng thời gian đấy em rất khó chịu và thỉnh thoảng hay cáu gắt và điều đó khiến chúng em càng ngày cẫng nhau nhiều hơn . 1 tháng nũa là em cưới rồi các chị ạ thật sự em không biết phải làm sao mặc dù ny em vẫn qtam em và có nói với em rằng đó chỉ là giải quyết nhu cầu thôi chứ hoàn toàn k có tình cảm gì. Những lời nói với con bé baby đó cũng chỉ là giả dối nhưng sau khi đọc xong em thật sự cảm thấy rất buồn như bị phản bội ấy cho dù ny em có rất nhiều lần giải thích đó chỉ là giải quyết nhu cầu . em phải là, sao đây các chị thật sự em rất mệt mỏi ạ tiếp tục thì rất mệt mỏi mà bỏ thì đau mong các chị cho em ý kiến để em lạc quan hơn ạ xin các chị đừng khuyên em bỏ ny vì thật sự em khgoong muốn bme 2 bên buồn và em rất thương anh ấy . em xin chân thành cảm ơn