Em đang hết sức hoang mang, vì chuyện của chị gái mình. Chị e và anh rể kết hôn 4 năm nay mà chưa có em bé nhưng 2 anh chị cũng đang rất hạnh phúc. Nhà mình ở hiện có 1 cháu gái họ ở quê vào ở đi học đại học được 3 năm rồi. Tuy nhiên cháu mình và anh rể rất hợp tính nhau vì cùng mê bóng đá và có tham gia 1 đội đá banh nghiệp dư nên rất hay đi với nhau. Trưa nay lúc cả nhà ăn cơm mình ngồi gần đứa cháu gái và vô tình đọc được tin nhắn lúc nó lấy ra xem. Người gửi là tên anh rể mình. Nội dung thì mình thấy 1 chút là : " Anh biết em giận anh ...". Sau đó mình không đọc được nữa. Mình đang rất hoang mang không biết anh rể mình và cháu gái mình có vấn đề gì không nữa hay mình nhầm. Mình cũng không biết điều tra mối quan hệ này thế nào nữa. Mình rất thương và tội cho chị mình nếu có chuyện này thật. Mọi người có nhiều kinh nghiệm chia sẻ giúp mình với. Mình có nên hỏi thẳng cháu mình không nếu có mà cháu vẫn chối thì sao hay nên nói cho chị gái mình biết để chị xử lý vì dù sao đây cũng là chuyện gia đình chị ??? :-S:(