VC em mới cưới được 7 tháng(yêu nhau 2 năm), vẫn đang kế hoạch nên chưa có em bé.

Sáng nay đi làm vô tình em xem đt của chồng thì biết được 1 sự thật phũ phàng: anh ý chat chit tren Zalo với toàn cô gái lạ, gạ gẫm đi cafe,xem phim với vài cô 1 lúc, đỉnh điểm nhất là gạ 1 cô có đi nhà nghỉ không? Thật sự là em bị sốc nặng, đọc tin nhắn mà chân đứng k vững, nước mắt cứ thi nhau chảy. Cảm giác bị phản bội, tổn thương lắm.

Bình thường thì em k bao h xem đt của chồng và tin tưởng a ý tuyệt đối. vì anh ý vẫn rất yêu chiều vợ,lúc nào cũng tỏ ra chung thủy,tính gia trưởng và cổ hử. Nhưng sự thật đằng sau con người anh ý h em mới biết. Hồi yêu cũng có 1 lần em phát hiện ra anh ý chát với 1 con bé ở Đắc Lăk, xưng hô là Trẫm- Hoàng hậu, em cũng sốc và đòi chia tay nhưng anh ý níu kéo, xin lỗi đủ kiểu, bảo chỉ chat cho vui thôi chứ k bao h làm thật. Em tha thứ và tin tưởng để bây h lại có lần t2 như này nữa. Các chị bảo em phải làm sao bây h? Có phải đàn ông thường chat chit với gái lạ cho vui ?

Họ làm vậy có nghĩ đến cảm giác của người vợ ntn k?

hiện h em đang rất mệt mỏi và chán nản, trong đầu đang hiện 2 chữ ly hôn. cảm giác không thể tin tưởng và ghê tởm người ôm ấp em hàng ngày mà đi tình tứ ngon ngọt với con khác như thế ạ :(((((((((((((((