Mình có chị bạn bị chồng và bạn thân phản bội thế đấy các bạn có kinh nghiệm thì giúp mình để mình khuyên chị ấy , thật tội khi ox chị ấy đã cặp bồ với bạn vợ còn về đánh đập dã man mình bảo bạn ấy thưa ra cho ô ấy đi tù cho ớn , thì chị ấy nói ox đang đòi li dị nếu thưa nhân cơ hội này ông ấy sẻ đòi lịdi bằng được tòa án sẻ phải giải quyết , chị lại ko muốn trả tự do cho hắn , còn nếu hành hung cô kia thì pháp luật sẻ phạt chị , thật khổ sao nhà nước ta lại ko có luật nào bảo vệ phụ nử bị phản bội thế, lại ko có khoản nào trừng trị kẻ phá hoại gia đình người khác bởi tội này mình nghỉ nó còn trầm trọng hơn cả giết người cướp của đấy làm người vợ đau khổ trẻ con bơ vơ theo mình nghỉ nếu người phụ nử vô liêm sỉ đi cươp chồng người khác thì vợ người ta có tạt axit cũng ko bị tù tôi bởi đó là phản ứng tự vệ mà, nếu ta ko hạ địch thì địch cũng hạ ta ko hiểu sao pháp luật lại bảo vệ loại tội phạm tàn độc hơn cả giết người này chứ tức wá đi mất, mong các bạn chia sẻ thanks:Crying::Crying::Crying::Crying: