Em buồn quá các chị ơi , lấy ck tưởng được ck yêu thương chăm sóc bây giờ bị vứt xó chả ai quan tâm . Hồi cưới sướng bao nhiều giờ e khổ quá .

Chả là , ck tính trẻ con, cứ đi làm về là lại cắm mặt ck em yêu game còn hơn cả e vậy buồn lắm các chị ạ . vào máy tính chơi game . Tối thì không ngủ gì cả cày game suốt thôi . Em tức cái máy tính lắm có hôm bắt ck ngủ ngoài phòng khách cho chừa thì ck lại mở luôn laptop ra chơi cả đêm không ngủ . Nhiều khi nghĩ rằng

Cấm không cho chơi máy tính và laptop thì, ông lại chơi game bằng điện thoại. Em cằn nhằn kêu ca lại chui vào toilet chơi game mobile nữa có hôm ngồi 4-5 tiếng không ra em tưởng có chuyện gì chạy vào thì lại mắng em đến đi I nặng mà cũng quản lý .Thế đấy, bực mình không cơ chứ chồng với con .

Nhất là hôm đang ở trong bếp , thì thấy giọng ck la toáng lên :”Bắt được mày rồi nhé , giờ làm pet cho tao haha” tưởng bắt được cái gì thì ra là đang chơi cái game khỉ TH3 gì gì đó .Điên thế không biết.

Các a chị e có cách nào để ck em không nghiện game nữa chỉ e với .Giờ em bó tay mất rồi