chồng em hơn em 3 tuổi mà cả hai lại là tuổi sung khắc nên khắc khẩu à không nói chuyện đc với nhau cứ nói chuyện là vặc nhau mà em thi rất muốn tâm sư vói chồng để tim đc sự đồng cả và hiêu nhau hơn các bác ạ nhưng thời gian gần đây chồng em co nhiều biểu hiện lạ lắm hay đi chơi về khuya 11h 12h có khi là 2,3h mới về em có nói j thì cũng gạt phat đi là không nói chuyện và mệt lăm hơn 1 tháng nay không làm ăn j tháng trước đc có 10 công tháng này sang đc 15 ngày rùi mà mới đc 3 công thooi còn toàn kêu ốm mà ốm thì người ta lằm nha hay wanh ở nhà thôi đằng này đi chơi suốt từ sáng tới khuya mới vè kgoong ăn ở nha 9h tối em gọi điện thi không nghe máy mà còn tắ may cơ và thời gian nay ra ngủ riêng các bác à em phải làm sao đây em làm nghề buôn bán nhỏ làm ăn nên phải đi sớ về chiều không có thời gian giám sat chồng tối thì con nhỏ không đi đâu đc cá bác có cách gì giú em vói em thấy có dịch vụ nào mà giám sát định vị số điện thoại bảo em với em đang dùng samsung c3303k và có máy tính kết nối internet và chị nào có chiêu nào độc không chỉ em với em xin lĩnh giáo em buồn lắm à không biêt phải lam sao đây đến giờ em vẫn lặng im vì chưa có chứng cứ jf để giả quyết cho tốt