Khó ngủ quá...rõ ràng hồi chiều bùn ngủ lắm mà ta, nản thật!

Tại mình ăn ở tệ sao? Tại sao chia tay cũng k b jo dc yên ả? Mình đòi hỏi quá nhìu sao? Đám cưới k cha k mẹ, k 1 bà con cô cậu ruột chỉ có nguyên 1 dàn anh chị cháu chắt nhà ck khác nào đi tham dự cho vui?

Đám cưới j chỉ toàn gd mình lo toan từ A->Z gd ck k hề hỏi han tí nào? Ba mẹ mình là cục đất sét k bik bùn sao? Mình bik ba mẹ bùn lắm và giận lắm lắm lúc đầu nhưng sau đó lại dịu...ba nói: thương con gái fai thương cháu + rể nên sao cũng dc miễn 2 đứa con sống với nhau hp là dc. Là vậy đó...ba nói xong làm mình thấy có lỗi với ba ghê gớm, con gái ngta gả đi gd ck cho vàng đống đống trong khi con nhỏ đó có ăn học j cho cam? Trong khi ba mẹ mình thương iu chăm sóc đó giờ, tới lúc gả ck họ đi tay k vào tham dự mà cũng k chịu đi hỏi ba mẹ nào k bùn? Ba mẹ k tham tiền như ngta nhưng ít nhất k tiền thì sống fai bik điều chứ?! Phải gd họ hiểu và bik thương con họ = 1/10 ba mình cũng dc!

Thôi ta bỏ ta bỏ, ta cứ nghĩ chẳng sống với bme ck cả đời, miễn sao ck mình thương mình là đủ chớ. Ai dè mình lầm, cha con nhà họ giống nhau toàn bắt ng khác sống theo ý mjnh mà chẳng đặt mình vào hoàn cảnh của ng đó. Tự hỏi mjnh chẳng làm j sai cả? Mình bik nếu cưới xong tết mình k về là làm khó ck mình nhưng nó fai hiểu và tìm cách thuyết phục mình chứ k fai đe dọa ly dị hay k làm đám cưới nữa? Mình cần lắm sao? Mjnh thừa nhận có thương no nhưng chưa điên đến mức đánh mất lòng tự trọng nv. Thà cả đời này ở 1 mình cho khỏe chứ trong mong j vào 1 ng gia trưởng và ích kỷ nv? Đám cưới mà ba k tham gia, mẹ thì hên xui...ta sợ ba mẹ ta bùn ta cũng đã k mún làm rồi, nhưng ba mẹ ta lại sợ ta bùn nên chịu thiệt lun, rốt cục là họ xem nhà ta như đống phân l bằng!

Các bạn cứ sống theo kiểu vô tâm mà lại trách ngkhac sống vô tình à? Xin lỗi k có cửa trách tôi đâu á. Càng nhắc càng hận muốn nổ tung cmnr!!!-_-

P/S: Em bùn quá k ngủ dc lên đây lảm nhảm mong mấy mẹ đừng thấy phiền, e k dám nói ts với ai hết sợ 1 ngày nào đó điên mất :'(