Em đã suy nghĩ rất nhiều và không tìm được lối rá cho chính bản thân mình. Nên em mong các anh chị cho em lời khuyên.đây là tâm sự thật lòng nên em mong mọi người đừng kích động em.

Chồng em và chị dâu

Em bị chồng em mắng là : mày là loại người ích kỉ ....(một câu nặng nữa nhưng em quên rồi). Khi ngày cưới chỉ còn 10 mấy tiếng đồng hồ.

Tối trước ngày cưới ( hơn nữa 1 năm trước) 2vc em đi lấy hoa tươi cầm tay cô dâu .Lúc đó cũng 8h30~9h rồi. Đi đường mà chị dâu chồng em gọi đt hỏi khi nào về suốt. Ck em thì cứ bảo "chị chờ em 1chút em đang trên đường về" or "em đang kẹt xe"... Sự thật là còn chưa đến chỗ lấy hoa nữa vì đường từ nhà qua đó cũng khá xa . Ban đầu em Ko để ý lắm . Trên đường về chị dâu lại gọi .Lúc nỳ em thắc mắc . Ck em nói là về chở chị dâu đi mua quà cho con gái ở quê.

Em nói sơ về gd ck em . Quê ck em ở miền Trung .em là dân sg.Lúc cưới gd ck cũng chỉ vào đại diện, chị dâu ck em cũng vào.

Tiếp câu chuyện ở trên . Em có chút bực mình vì nghĩ có nhiều ng ở nhà sao Ko nhờ tại sao nhất định là ck em. Em có nói: sao chị anh kì quá Ko có suy nghĩ sao. Mai anh cưới chị ấy phải thừa hiểu anh cần nghỉ ngơi. Thế mà ck em mắng em ko ra gì.nếu em ko nghĩ cho Ba mẹ em thì em đã hủy đám cưới rồi.

Sau đám cưới em phải đi trả đồ cưới. Ck em chở đi rồi sẵn tiện ra sân bay tiễn chị dâu về quê. Đang đi ck em nghe chị dâu báo là bị trễ chuyến bay rồi. Giờ chị đang ngồi với em họ của chị ấy thôi. Vậy là ck em quay đầu xé phóng thẳng lên sân bay. Sau đó bỏ mặc em lẽo đẽo theo sau. Vừa gặp ck em đã rối rít bắt em chạy đi mua vé lại cho chị với cái giọng như kiểu "sao em chậm vậy". Mua xong vé em hối đi trả đồ rồi về lo cơm nước cho mẹ ck ở nhà. Ảnh chở em đi trả xong nhưng vẫn muốn quay lại sân bay dù ngược đường.lý do là ko muốn chị dâu ngồi ở đó buồn. Dù em đã nói lúc nãy gặp là dc rồi nhưng ck em vẫn nhất quýêt quay lại. Em điên quá mới nghĩ ra trò chia tay ng thân ở nhà đi du học cần về .em nói: anh cứ ra với chị dâu anh để em chỗ cv hoàng văng thụ động đưọc rồi. Em sẽ bắt xe ôm về . Vậy mà ck em vẫn để em lại trong khi trời đang mưa.em thất thiểu đi bộ trong sự thất bại vọng vôi cùng.

Còn nhiều chuyện khác nữa. Em kể ra dài dòng.nên em kể chuyện hôm qua

Anh chị ck em vào _vẫn là ng chị dâu đó. Vào sg chữa hiếm muộn . Hôm qua cả nhà bên ck (em còn 1chị chồng ở sg nũa) tổ chức đi cần giờ chơi. Mọi ng đã thấm mệt sau khi đi chơi cả ngày . Tất nhiên liệu thái độ ck em với chị dâu vẫn tỏ ra quan tâm nhau nhiệt tình. Họ chỉ nhau cách cài zalo. Và mặc nhiên ko coi em ra gì. Họ luôn hỏi em là ng kia đâu nếu như ko thấy mặt. Chị dâu em bị nổi mụn. Nằng nặc bắt ck em đưa đi khám . 2 người họ bắt taxi đi khám từ 5h-9h tối mới về. Ck em bỏ em bên nhà chị ck mãi mãi dưới bình chánh. Em giận lắm. Chờ hoài ko thấy về. Nhà em lại xa nên em có nhắn tin nói sẽ về trước vì còn cái báo cáo chưa làm. Vậy mà ck em nói em khó chịu thì đi về trưóc đi. 2ng họ về. Chị dâu em hỏi em giận à? Rồi còn nói báo cáo làm xíu là xong chứ nhiêu.

2vc em về tới nhà là 11h đêm. Ck em tắm rửa lên phòng ngủ luôn ko nói với em câu nào.

Em mệt mỏi quá.