Vợ chồng em lấy nhau trên cơ sở tình yêu. Ngày xưa yêu nhau cảm thấy ko tể sống thiếu nhau thế là quyét định về chung 1 nhà.

Tưởng thế là xong bởi em vốn là người mơ mộng và sống lãng mạn ạ. Thế rồi em cũng đc mở to mắt biết tế nào là cuộc sống vợ chồng, cái từ "hậu hôn " là thế nào.

Chồng em là con trai duy nhất trong nhà mà lại là con út, VC sống chung với BMC 1 time thì chị chồng với 2 cháu về sống cùng. Nói 1 câu là cực kỳ phức tạp.

Lần 1 em bị chồng tát cho nổ đom đóm mắt là lần em mới có thai gần 3 tháng, em nghịch dại trêu chồng 9vì chồng em hay để quên điện thoại, vứt lung tung, nhiều khi tự mình để ở đâu rồi cứ bắt vợ đi tìm). Em thấy lại quên, em dấu đi . RỒi em mải rửa bát trong bếp chồng hí hoáy đi tìm, chuyện đến đây thì ko nói làm j a, nhưng rồi chồng huy động cả BMC đi tìm đến lúc biết em dấu đi thì mẹ chồng em tuyên bố 1 câu nổ nhà " con này dấu ĐT chồng đi, náo quá"-------->>> chồng thấy mẹ căng quá thế là chạy vào bếp cho vợ ăn 1 cái tát , vợ chẳng nhìn thấy j` mà toàn sao là sao hoa hết cả mắt. Rồi ức quá mình khóc, bỏ ra ngoài ngồi vườn hoa vừa ngồi vừa khóc, 1 phần vì đau, 1 phần vì nghĩ c vì 1 câu nói nặng nhẹ của MC mà tát mình lên càng khóc.