Chào cả nhà,

Tớ là thành viên lâu năm của WTT nhưng lâu rồi chỉ vào F26 xem tin tức chứ k0 lảng vảng ở mấy mục Tâm sự này vì đọc thấy ở đây chuyện vui thì ít mà chuyện buồn thì nhiều. Mà tớ già rồi nên tớ chả còn bao lâu để vui với cuộc sống của tớ nên tớ quyết định cuộc sống của tớ giờ sẽ chỉ làm sao để toàn là VUI thôi, nhất quyết không muốn buồn nữa :)

Vậy mà không biết cái gì xui khiến cách đây cũng lâu lâu rồi tự nhiên lại lướt vào đây chỉ định ngó nghiêng xem nhà Tâm sự dạo này có gì mới không thì lại vớ được câu chuyện của bác zai nào đó kể về việc chăn lại Rau sạch là vợ cũ, rồi từ đó lại lần hồi ra được câu chuyện dài dài của bác Thuyển trưởng Hook ( chả biết viết có đúng tên bác ý k0 nữa). Tớ thấy cuộc sống thật muôn màu và có nhiều điều rất thú vị. Nhưng sao toàn chuyện của các bác zai mà không thấy bác gái nào góp chuyện hay ho của mình, hay là tớ không biết để đọc. Hôm nay, nhân ngày các con gái sang nhà bố ở, mai mới về. Trời lại mưa gió đùng đùng và đúng lúc sấm chớp đùng đoàng đó, tớ đang nói chuyện với một người đàn ông trong câu chuyện này thì nhận được cuộc gọi và tin nhắn của người đàn ông kia : “ I CAN’T DELETE YOU “ nên tớ bỗng tức cảnh sinh tình bèn reg nick mới để kể câu chuyện của tớ như là một sự trải lòng với những người không quen biết trên thế giới ảo này. Tớ chẳng có ý nhận lời khuyên, hay khen chê gì của ai cả vì giờ tớ đã xác định được con đường tớ phải đi. Tuy nhiên đã leo vào cái Box Tâm Sự này thì phải biết là kiểu gì cũng có người khen, kẻ chê, người tin, kẻ không vì mạng là ảo tung chảo mà, hehehe. Có khi còn ăn đá tảng không biết chừng. Nhưng cứ thử 1 lần cảm giác bị ném đá hội đồng cũng có cái vui của nó. Mà với tớ bây giờ cứ VUI là được nên tớ cứ mạnh dạn kể ra đây cho mọi người nghe chơi cho vui nhé.

Câu chuyện của tớ thế này :