Mình cảm thấy quá mệt mỏi vì ba mẹ mình rồi, 2 ông bà đã 65 67 tuổi rồi mà ba mình còn đi lăng nhăng với con bé sinh năm 1991, thua tuổi con cái, nhục nhã dễ sợ. Mà nó còn trơ trẽn đến nhà mình chơi rồi ba mình bắt mẹ mần gà thết đãi nó như khách quý, hồi còn đi làm thì chị mình bao nhiêu tuổi là con riêng ba mình bấy nhiêu tuổi, mấy con mẹ đồng nghiệp ba mình thì thay ba đưa rước mình như cơm bữa mà mình ngu ngốc còn toe toét cười khi nhận đồ chơi từ họ. Giờ mẹ mình già không còn ham muốn thì ba lại trơ trẽn nói "đàn bà vứt xó", nghỉ hưu rảnh rang đi tập thể dục thể diết gì mà hết bà 40 đến bà 50 giờ lại đến con quỷ 20, tiền hưu có nhiêu đem làm công đức kiểu đó mà còn đánh đập mẹ lấy luôn tiền hưu của mẹ, nhà chỉ toàn con gái chả nói được gì ngoài cắt tiền cho ông ấy nhưng lương hưu của ông ấy cũng khá cao vì thế vẫn cứ vi vu. Và quá đáng hơn là còn vẽ đường cho con rể chạy nữa chứ. Nhục với nhà chồng nhục với hàng xóm ghê gớm. Mình muốn hỏi thật sự đã có mẹ nào đã dùng qua cao trăn để cho đàn ông giảm hẳn ham muốn không ạ?! Và thật sự có tác dụng không? Mua ở đâu ạ? Mình chỉ mong mẹ mình được yên ổn khi về già chứ vợ chồng già không lẻ ly dị, mà cứ cái đà này chị em mình độn thổ chứ không biết chui vào đâu nữa. Huhu. Làm ơn giúp mình với!