Tha thiết bày cho e cách trả thù chồng và người tình của chồng!!! E không cam lòng ra đi trong im lặng !!!

Vợ chồng em cưới nhau được 10 năm, kể từ khi cưới thì chồng e ngoại tình mà e bắt được đã 3 lần. Nhưng lần này là sâu đậm nhất, e rất muốn ly dị ah. Hiện tại em có 2 đứa con trai 1 bé 2 tuổi. Bọn họ quen nhau cũng được 5 năm. 3 năm đầu thì a ấy còn sợ sệt dấu diếm, 2 năm trở lại đây thì gần như công khai chỉ có cái không biểu hiện thái quá: như là về nhà thì k bao giờ có điện thoại, liên lạc. Tuy nhiên a ấy cũng đã mở miệng nhìn nhận và thách thức đòi ly dị. Nhưng chưa bao giờ dám đưa đơn, kiểu như chờ vợ chịu không nổi đâm đơn ra tòa mà thôi.

Hiện tại công việc của em cũng ổn định, lương không cao nhưng vẫn có thu nhập khá cao ma không ổn định. Chồng em thì tự tay gầy dựng công ty và hiện tại thì làm ăn cũng đã ổn. Nên nhà cửa, xe cộ bọn em có hết. Nên nhiều khi e nghĩ, lúc khó khăn thì mình chịu, bây giờ có được tý thì người khác nhảy vào hường nên e cứ lẫn khẩn mãi, 1 phần con nhỏ nên sợ tội nghiệp con k muốn ly dị. V/c sống với nhau như người dưng. Tuy nhiên đến hôm nay e rất rất muốn ra đi, để k bị thương hết lần này đến lần khác.

Về con bồ chồng em thì nó khá trẻ, xinh xắn ng tp, từ khi biết nó có qhe với chồng mình, e chưa làm gì nó cả. Nó cũng k dám chủ động liên lạc gì với em cả. Nó cừ âm thầm phá hoại gia đình em mấy năm nay. Chồng e như kiểu k lo gì cho tinh thần con cái, anh ấy chỉ biết cho con tiền học, 1 ít tiền tiêu và gây dựng nhà cửa.

Trước khi ra đi, e rất muốn trả thù con bồ đó và cả chồng em nữa. Chứ k, họ cứ dương dương tự đắc như thế được. Mà em lại hiền quá, k nghĩ ra cách gì. Có mẹ nào có hiến kế gì hay bày em với ah.