Các mẹ cho mình hỏi ý kiến với!

Hồi mình mang thai đứa thứ nhất, chồng mình thường xuyên không về đêm. Gọi điện thì thường 10h còn nghe máy, nhưng 11h thì tắt rồi, và sáng hôm sau về còn kể chuyện hôm qua đi massage, hôm qua đi nhậu qua đêm, v.v...Về nhà đêm ngủ mơ lấy tay sờ soạng khắp người vợ, rồi giật mình nhận ra vợ nên hất luôn ra. Mình không thể tin đó không phải là chơi gái, nếu không phải là bồ bịch. Từ khi con trai mình được 8 tháng, mình biết điều đó rõ ràng hơn, và vợ chồng thường xuyên cãi cọ. Mình không còn thích chồng động vào mình hay mình động vào chồng nữa, nên cứ lãnh đạm dần. Rồi một ngày chồng mình nói: "Anh muốn có một thỏa thuận, nếu em nói chúng mình không quan hệ nữa, anh sẽ không bao giờ động vào em nữa". Rồi một vài lần khác, lúc nói về chuyện đó, chồng mình lại đưa ra đề nghị này. Mình im lặng không nói gì vì mình vẫn muốn có thêm một đứa con nữa, mặc dù đã chán ngấy chuyện quan hệ với chồng. Giờ mình đang mang thai đứa thứ hai rồi, mình có nên nói lại đề nghị đó và nói rằng mình chấp nhận nó không các bạn? Mình đang công tác ở nước ngoài, tối nay gọi điện về nhà lại thấy bảo chồng về muộn. Cái cảm giác ghê tởm trong mình lại dồn lên. Chẳng biết mình có nên quyết định thế hay không nữa?

Trời đất ơi, tình dục là gì mà biến bọn đàn ông thành thú vật cả vậy??????