tình hình La thế này ah.em lấy chồng hàn Quốc.em và chông đất quan hệ tcởi ngày kinh nguyệt của em 6 ngày.đến khi em thây châm kinh.thử thì lên 2 vạch. Nhưng vi trước thử em Đa không biết là có thai. Trong thơi gian em đi học tiền hàn xa nhà, em Đã nhiêu Lân uống thuốc chống say.rối em lại rubella, mẹ em lại đi cắt thuốc cho em(lúc ấy Đã biết có thai rồi).cuối cùng La em phái bỏ đưa con đi.dù rất đau nhưng ko còn cách nào khác.lúc bò thai em đau qua nên bác sĩ cứ quát em. xuôi cùng em phải lam đi làm lại Cai thai ấy 4 Lần mới hết.em đã uống rất nhiêu thuốc ma kinh nguyệt Vẫn chưa có. cuối cùng suy đi tính lại,em quyết định đặt vòng tránh thai( em biết La phụ nước chưa có con thì ko được đặt)nhưng đấy La quyết Đinh cuối cùng rồi. Em bị đinh cổ tử cung ạ. Em khám ở bênh viện phụ sản c hà nội. Ở gân daewoo ấy ah. bây giớ em Đa có kinh được 1 tháng. Tháng này chưa thây có gì, nên em lo quá. Và gia đình nhà chông em đang giục em co thai nhanh đi. Chông em cũng già rồi và bố mẹ chông em cũng vây nên mong có cháu bế. Bây giờ em nơi có kinh được 1 tháng vây em co nên tháo vòng ra bây giờ ko?tháng này em chưa có kinh len em cũng lo va em lo nữa Là em chưa có con sợ đe lâu ko tốt. Xin các chị hãy cho em lời khuyên vơi ạh