Hiện tại em đang rất buồn và cô đơn,tủi thân lắm.Nhưng em chẳng biết chia sẻ cùng ai hết, các mẹ ai đã từng như em xin cho em 1 lời khuyên:Sad:,Sự việc là thế này:

Đêm trước,em và anh ấy cãi nhau vì chuyện không đâu, sau đó ãnh dọn đồ đi,em mới nói rằng anh đừng đi, để em đi.Rồi chúng em đi ngũ,đến sáng em dọn đồ,nói rẳng sẽ đi, nhưng thật sự trong lòng em đâu có muốn đi,em cố tình làm mọi việc trước mắt anh ấy chủ yếu để ảnh can ngăn em lại như mọi khi,nhưng hôm đó ảnh lại ko can ngăn em mà lại để em đi luôn.Em khóc,thì ảnh bảo thôi em để anh đi làm,em vô dọn dẹp móc quần áo của anh lên rồi trưa anh về anh chở em xuống chỗ làm của em chơi.Nhưng thật sự ãnh ko đi làm,em cứ ngồi đợi ãnh mãi đến tối nhưng ko thấy, thì em nghe được tin anh ấy nói rằng về bình dương chơi với bạn,kêu tối ãnh về, nói em mượn xe đi học,em cứ đợi mãi đợi mãi đến sáng nhưng vẫn không thấy ãnh về,ngoại của em vô tình dt lên nhà ãnh,thì gặp em gái ãnh, em gái ảnh bảo rằng ãnh lên rẫy với ba má ãnh chưa về,em nhờ em trai em gọi lên cho ãnh thì vẫn là câu trả lời như thế.Nhưng đến khi ngoại em dt lên gặp cháu và má ãnh thì 2 người đó lại bảo rằng ãnh ko có về,vậy là sao hả các mẹ.Có phải anh đã chán em(em với ảnh sống chung với nhau 6 năm rồi nhưng chưa cưới),và muốn lẫn tránh em,bỏ rơi em,vì em dt cho ãnh thì ãnh lại khóa máy,rồi còn có những hành động như thế.Tình cảm của tụi em vốn đã phức tạp và khổ sở vì gia đình ãnh không ưa em,bây giờ ãnh lại có những hành động như thế,phải chăng ãnh muốn chấm dứt với em, các mẹ giúp em với, em đang rất rối và không biết làm gì hết:Crying: