E chào các mẹ,

E là thành viên đã lâu của webtretho. Hnay e dùng 1 nick khác để nhờ các mẹ giúp e trị NT3 này.

Chuyện là dư này: Anh bạn e, có vợ đi du học bên nước ngoài làm thạc sỹ, trong thời gian vợ đi du học anh bạn e có yêu 1 em 81. Có làm chuyện ấy rồi, cũng đã hứa hẹ đủ kiểu dạng như ko yêu vợ nữa chỉ yêu NT3 thui....Nói chung là hứa hẹn nhiều. Nhưng khi h vợ a ấy đi học về rồi, anh ý quyết định quay về với vợ con, ko yêu NT3 nữa. Hai người (anh bạn e và NT3) đã gặp mặt nói chuyện và thống nhất là chia tay. Trong chuyện này a bạn e cũng thật có lỗi vì hứa hẹn đủ kiểu với NT3 kia. Nhưng cơ bản e nghĩ anh bạn e vì xa vợ lâu ngày quá nên mới thế. Hai người tưởng đã chia tay trong vui vẻ rồi. Chuyện tưởng như có thế, nhưng mà NT3 hằng ngày khủng bố tin nhắn vào máy chị vợ a bạn e, rồi gửi tin nhắn chửi bới vào máy a bạn e ( e được đọc ạ). Gửi cả mail về nội dugn chat của anh bạn e với NT3 từ hồi hai ng vẫn còn y nhau tới gia đình vợ, tới cả chỗ chị vợ anh bạn e làm. Nói chung là nó làm đủ kiểu để phá vợ chồng anh bạn e.

Hnay e xin công bố số đt của NT3 này mong các mẹ trị em nó giúp e để gia đình anh bạn e có thể sống vui hơn 1 chút.

Số đt

Xin các mẹ cho e cao kiến để có thể giúp vợ chồng a bạn e. Nếu có thể các mẹ nhá máy e nó cho e, cho máy nó bận liên tục ko khủng bố tin nhắn vào máy vợ chồng anh bạn e nữa với ạ.

Em cám ơn các mẹ nhiều ạ!